Sakata la maji: Serikali ya JK yafuata kwa Mnyika

Sakata la maji: Serikali ya JK yafuata kwa Mnyika

Kimagege

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Posts
283
Reaction score
88
hii ni baada ya kuchachafya kwa kasi na mbunge Mnyika kule bungeni.sasa JK anasema wataruhusu sekta binafsi kuwekeza kwenye sekta ya maji.
 
huyu JK wakati wa kampeni mwaka elfu mbili na kumi alisema zaidi ya mara kumi akiwa dar kuwa tatizo la maji kuwa historia hapa dar ifikapo mwaka 2010
 
JK akiwa lindi,ametangaza kuruhusu sekta binafsi kuzalisha na kusambaza maji safi na salama kwa wakazi wa mahali popote!Pia mamlaka ZA MAJI ziweze kujitafutia MITAJI NA KUWEKEZA KATIKA SEKTA YA MAJI.kuanzishwa kwa mfuko wa maji.Sasa sijui sheria hizi zikienda bungeni walewale waliozipinga kujadiliwa watapiga kura kwa ushabiki wa CCM au?hii ni aibu klwa spika na bunge lake
 
huyu JK wakati wa kampeni mwaka elfu mbili na kumi alisema zaidi ya mara kumi akiwa dar kuwa tatizo la maji kuwa historia hapa dar ifikapo mwaka 2003
Huo mwaka hata jk hajawa rais wacha uwongo
 
hii ni baada ya kuchachafya kwa kasi na mbunge mnyika kule bungeni.sasa jk anasema wataruhusu sekta binafsi kuwekeza kwenye sekta ya maji.
Kwanza ni upumbavu kuweka kauli mbiu kwamba maji ni uhai halafu ukasubiri watu wadai uhai huo!CCM bwana sijui nani aliwaumba..
Na sijiu huwa wanaenda shule tunazosoma wengine au ni nyinginezo?
Rais hajui kwamba watu wake wanataka maji?!Cha ajabu zaidi wizara inaongozwa na PROFESA ati, anashindwaje kutatua tatizo la maji?!
PROFESA.
 
Wabunge wa CCM wakiongozwa na Spika na Naibu wake hawajifunzi kabisa. Walipata aibu kwenye muswada wa katiba mpya, lakini bado vichwa vyao vigumu.

Hakuna mbunge hata mmoja (hata mmoja) anayeweza kusimama leo hii na kusema hakuna shida ya maji jimboni kwake. Sielewi kwanini hawakuona madhara ya kupinga hoja ya Mnyika?
 
kwanza ni upumbavu kuweka kauli mbiu kwamba maji ni uhai halafu ukasubiri watu wadai uhai huo!ccm bwana sijui nani aliwaumba..
Na sijiu huwa wanaenda shule tunazosoma wengine au ni nyinginezo?
Rais hajui kwamba watu wake wanataka maji?!
huyo ndio bwana zaifu.
 
naona mnyika amemsaidia Jk make kila anakoenda sasa anazunguka na hoja ya maji sijui wabunge wa magamba wanajiskiaje?
 
JK akiwa lindi,ametangaza kuruhusu sekta binafsi kuzalisha na kusambaza maji safi na salama kwa wakazi wa mahali popote!Pia mamlaka ZA MAJI ziweze kujitafutia MITAJI NA KUWEKEZA KATIKA SEKTA YA MAJI.kuanzishwa kwa mfuko wa maji.Sasa sijui sheria hizi zikienda bungeni walewale waliozipinga kujadiliwa watapiga kura kwa ushabiki wa CCM au?hii ni aibu klwa spika na bunge lake

Kwa hiyo kile alicho sema prof. wa Kilevo bungeni ndiyo muendelezo wa ahadi za MAGAMBA zisizo tekelezeka? Dar mmeacha kuandamana sasa inakula kwenu. Mtaliwa na UKURUTU hadi makalioni, huku mkinywa maji ya visima vilivyo shiba vinyesi mpaka basi.
 
Back
Top Bottom