Safiri kwa Bei nafuu Kutoka Dar/Arusha

Safiri kwa Bei nafuu Kutoka Dar/Arusha

Kisambo

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2014
Posts
850
Reaction score
531
Kwa Safari za Dar-Arusha-Dar kila siku Aircraft type E120 Dar-Ark..

Muda wa Safari ni dakika 55..

Gharama za Usafiri ni 150,000Tzs.

Mawasiliano 0757640561

478704ea-b290-4e31-89ef-62bb7d26eaf3.jpg
 
Wewe wa wapi mkuu watu tumesafiri na 56,000 return unaona ajabu kwa lak50 kuwa return? vipi nimeenda na 96,000 return Mwanza alaa acha kutukana watu wakati Kidia one ni only elf28.
Wala sijatukana!
Nadhani umesafiri na ndege wakati ule wa lile shirika lililofirisika!
Yawezekana baada ya hapo haujatumia tena usafiri wa anga!
Ukisafiri kwasasa na shirika lolote hapa Tz, Dar -Arusha go and return kwa 150,000/- nakuahidi nitalipa hiyo fedha
 
Wala sijatukana!
Nadhani umesafiri na ndege wakati ule wa lile shirika lililofirisika!
Yawezekana baada ya hapo haujatumia tena usafiri wa anga!
Ukisafiri kwasasa na shirika lolote hapa Tz, Dar -Arusha go and return kwa 150,000/- nakuahidi nitalipa hiyo fedha


Hapana sio kwamba sijatumia usafiri wa anga nimetumia sana tuu na mimi ni mmoja wa wanaotumia dreamliner vema.
Shida inakuja unapomwambia mtu kwamba haiwezekani kuwa na return ya lak50? Na nimefungua huu uzi nikidhani labda kumekuwa na unafuu wa usafiri sasa kuliko upande hii return ya lak50 kwanini usipande hizo bombadier na Dreamliner ambazo ni comfortable? na return ni only 320000?
 
Hapana sio kwamba sijatumia usafiri wa anga nimetumia sana tuu na mimi ni mmoja wa wanaotumia dreamliner vema.
Shida inakuja unapomwambia mtu kwamba haiwezekani kuwa na return ya lak50? Na nimefungua huu uzi nikidhani labda kumekuwa na unafuu wa usafiri sasa kuliko upande hii return ya lak50 kwanini usipande hizo bombadier na Dreamliner ambazo ni comfortable? na return ni only 320000?
Nimekuelewa mpendwa!
Shwari lakini??
 
Wala sijatukana!
Nadhani umesafiri na ndege wakati ule wa lile shirika lililofirisika!
Yawezekana baada ya hapo haujatumia tena usafiri wa anga!
Ukisafiri kwasasa na shirika lolote hapa Tz, Dar -Arusha go and return kwa 150,000/- nakuahidi nitalipa hiyo fedha
Nimeuliza swali based on Tangazo.
1) Mleta mada hakuandika popote kwamba nauli ni either one way or return.

2) Kuna Mahali alipotaja route ameandika Dar-Ark-Dar.

3) Na Mahali pekee alipotaja bei ameandika 150,000/-
 
Hapana sio kwamba sijatumia usafiri wa anga nimetumia sana tuu na mimi ni mmoja wa wanaotumia dreamliner vema.
Shida inakuja unapomwambia mtu kwamba haiwezekani kuwa na return ya lak50? Na nimefungua huu uzi nikidhani labda kumekuwa na unafuu wa usafiri sasa kuliko upande hii return ya lak50 kwanini usipande hizo bombadier na Dreamliner ambazo ni comfortable? na return ni only 320000?

Hivi vidude vikipigwa upepo vizuri utavijua, bora hata ikiwa 350k upande bombadia kama ni return
 
Hivi vidude vikipigwa upepo vizuri utavijua, bora hata ikiwa 350k upande bombadia kama ni return


Navijua sana mno maana kwa visafari vya hapa na pale sio haba. Na ndio maana nikashangaa anang'aka kuambia hiyo 150 ni return.
 
Back
Top Bottom