Safarii hii Mungai ni waziri tena

Safarii hii Mungai ni waziri tena

Golfer2008

Member
Joined
Mar 22, 2012
Posts
28
Reaction score
4
Nadhani wengi mtaniunga mkono kuwa kama kuna viongozi walio fanya mambo mazuri ktk nchi hi Mh Joseph MUNGAI ni mmoja wapo. Alijenga shule zaidi 20 binafsi then akaipa selikari ikiwepo Mdabulo na Igowole, alipokuwa waziri wa mambo ya ndani aliweza kujenga kota za askari magereza Iringa ambazo ilibidi zijengwe Dar.

Kwa tarifa nilizopata kutoka kwa mzee wa karibu na Mungai; kutokan na uchapakazi wake na ukaribu alionao kwa Mh Rais ajae (LOWASA) atamteua kwa kutumia zile nafasi kumi na kumrudisha ktk wizara ya mambo ya ndani kama waziri. Kwani nchi hii hakuna asiye jua kuwa hakuna waziri aliyechemuka kama VYAI NAHOZA. Mungai alipigwa pushi na siasa za vijana siunajua wazee wengi walichemka japo ameahidi kurudi ten kuwaomba wana mafinga
 
Nazani wengi mtaniunga mkono kuwa kama kuna viongozi walio fanya mambo mazuri ktk nchi hi Mh Joseph MUNGAI ni mmoja wapo. Alijenga shule zaidi 20 binafsi then akaipa selikari ikiwepo Mdabulo na Igowole, alipokuwa waziri wa mambo ya ndani aliweza kujenga kota za askari magereza Iringa ambazo ilibidi zijengwe Dar. Kwa tarifa nilizopata kutoka kwa mzee wa karibu na Mungai; kutokan na uchapakazi wake na ukaribu alionao kwa Mh Rais ajae (LOWASA) atamteua kwa kutumia zile nafasi kumi na kumrudisha ktk wizara ya mambo ya ndani kama waziri. Kwani nchi hii hakuna asiye jua kuwa hakuna waziri aliyechemuka kama VYAI NAHOZA. Mungai alipigwa pushi na siasa za vijana siunajua wazee wengi walichemka japo ameahidi kurudi ten kuwaomba wana mafinga

Kweli ww ni Golfer kabisa hivi umri wako kwanza ukoje?maana unaweza kuwa unaongea bila kujua nn unachoongea,wakati wa mungai wizara ya elimu ndo iliyumba sana kwa mabadiliko yake ya ajabu ya kuunganisha masomo na kubadili mitaala pia hata michezo huyu jamaa aliifuta.vilaza wengi tulionao ss hivi ndo wahanga wa mungai ss ww unataka aje atengeneze wahanga wengine?tutolee huu upuuzi hapa
 
Mungai aliuwa elimu Tanzania. Ongea na walimu ndio utajua makosa yake. Aliondoa masomo mengi na ya muhimu sana. Utaondoaje Geography?

Kuhusu kujenga shule, kuna usanii ulifanyika. Sehemu nyingi hawakujenga shule kwa maana ya physical building, walichokifanya na kugawa vyumba vya madarasa, walimu na wanafunzi na kufanya shule moja kuwa mbili!!! Mazingaumbwe matupu!
 
He is old and exceusted mentally and physically. It's nature which is taking him out of current politics and wishful thinking won't turn that around. He should remain retired.
 
Umejiunga na JF jana na kuanza kuweka post leo. Lengo ni kuwa mislead wana JF
 
Kweli kuna watu na viatu hiki ni kiatu kabisa, wakati watu tunaongea MOVEMENT FOR CHANGE kiatu kinakuja na Mungai.
 
Nadhani wengi mtaniunga mkono kuwa kama kuna viongozi walio fanya mambo mazuri ktk nchi hi Mh Joseph MUNGAI ni mmoja wapo. Alijenga shule zaidi 20 binafsi then akaipa selikari ikiwepo Mdabulo na Igowole, alipokuwa waziri wa mambo ya ndani aliweza kujenga kota za askari magereza Iringa ambazo ilibidi zijengwe Dar.

Kwa tarifa nilizopata kutoka kwa mzee wa karibu na Mungai; kutokan na uchapakazi wake na ukaribu alionao kwa Mh Rais ajae (LOWASA) atamteua kwa kutumia zile nafasi kumi na kumrudisha ktk wizara ya mambo ya ndani kama waziri. Kwani nchi hii hakuna asiye jua kuwa hakuna waziri aliyechemuka kama VYAI NAHOZA. Mungai alipigwa pushi na siasa za vijana siunajua wazee wengi walichemka japo ameahidi kurudi ten kuwaomba wana mafinga

aliuwa sect ya elimu
 
Nadhni wengi mtaniunga mkono kuwa kama kuna viongozi walio fanya mambo mazuri ktk nchi hi Mh Joseph MUNGAI ni mmoja wapo. Alijenga shule zaidi 20 binafsi then akaipa selikari ikiwepo Mdabulo na Igowole, alipokuwa waziri wa mambo ya ndani aliweza kujenga kota za askari magereza Iringa ambazo ilibidi zijengwe Dar.

Kwa tarifa nilizopata kutoka kwa mzee wa karibu na Mungai; kutokan na uchapakazi wake na ukaribu alionao kwa Mh Rais ajae (LOWASA) atamteua kwa kutumia zile nafasi kumi na kumrudisha ktk wizara ya mambo ya ndani kama waziri. Kwani nchi hii hakuna asiye jua kuwa hakuna waziri aliyechemuka kama VYAI NAHOZA. Mungai alipigwa pushi na siasa za vijana siunajua wazee wengi walichemka japo ameahidi kurudi ten kuwaomba wana mafinga

Hata huu nao ni upuuzi!!
 
Nadhani wengi mtaniunga mkono kuwa kama kuna viongozi walio fanya mambo mazuri ktk nchi hi Mh Joseph MUNGAI ni mmoja wapo. Alijenga shule zaidi 20 binafsi then akaipa selikari ikiwepo Mdabulo na Igowole, alipokuwa waziri wa mambo ya ndani aliweza kujenga kota za askari magereza Iringa ambazo ilibidi zijengwe Dar.

Kwa tarifa nilizopata kutoka kwa mzee wa karibu na Mungai; kutokan na uchapakazi wake na ukaribu alionao kwa Mh Rais ajae (LOWASA) atamteua kwa kutumia zile nafasi kumi na kumrudisha ktk wizara ya mambo ya ndani kama waziri. Kwani nchi hii hakuna asiye jua kuwa hakuna waziri aliyechemuka kama VYAI NAHOZA. Mungai alipigwa pushi na siasa za vijana siunajua wazee wengi walichemka japo ameahidi kurudi ten kuwaomba wana mafinga
wakati JK akitangazia Taifa kwamba kuna wazee wameomba kustaafu akiwemo Mungai nadhani ulikua umefungwa jela!
 
Kweli ww ni Golfer kabisa hivi umri wako kwanza ukoje?maana unaweza kuwa unaongea bila kujua nn unachoongea,wakati wa mungai wizara ya elimu ndo iliyumba sana kwa mabadiliko yake ya ajabu ya kuunganisha masomo na kubadili mitaala pia hata michezo huyu jamaa aliifuta.vilaza wengi tulionao ss hivi ndo wahanga wa mungai ss ww unataka aje atengeneze wahanga wengine?tutolee huu upuuzi hapa
Alibadili mitaala ili watoto wetu wawe wajinga na ndugu zake wakikuyu wa Kenya waje wachukue nafasi za ajira za wanetu
 
Hakuna waziri mchemfu kama Mungi hasa alipokuwa wizara ya elimu, alibadili mitara kisha ika prove failure. Angekuwa China angeshapigwa risasi kwa kuzembea kulikopindukia na kusababisha kiwango cha elimu kushuka kupindukia.

Halafu nani aliyekwambia EL ndiye rais 2015? Kabla ya wananchi hawamjamkataa afya yake haimruhusu kugombea.
 
Baba wa Mungai ni James Mungai toka Kenya mama yake Joseph Mungai ni Semkwawa toka Iringa.
Mungai amezaliwa Malangali amekulia Iringa Kenya amekwenda akiwamtu mzima.

Sasa Ukenya wa Mungai unatoka wapi??

Hizo shule 20 hakujenga yeye bali aliiga mfumo wa shule alizoanzisha Jackson Makweta mbunge wa njombe enzi zile na ziko chini ya Mfuko wa maendeleo wa shule hizo.
Tatizo ni kwamba Mungai ameendesha mfuko wa shule hizo kama family Pet cash yake ndiyo maana watu wengi wanadhani shule hizo ni zake.
By 2016 Joseph Mungai atakuwa na umri wa 2016-1942= 74
Hivi ataweza kucheza Rumba la lala salama??
 
Mungai hafai kuwa wazir hana jipya miaka yote amekuwa wazir wa elimu ni shida tupu, LAKIN ki-ubunge mungai ukimlinganisha na mbunge wa sasa wa mufind kaskazin, ni mara elfu mungai, mana mbunge wa sasa ki-ukweli watu wanajuuuta
 
Back
Top Bottom