Rwanda to issue a $1 billion Eurobond next year

Rwanda to issue a $1 billion Eurobond next year

Hizo infrastructure za Mawasiliano kuanzia mkongo wa Taifa ambao hadi Rwanda Inautumia na mabarabara ya lami nchi nzima kajenga mama yako au serikali ya Kikwete?

..how about gati mbili za bandari ya Dsm ambapo waziri na naibu wake walikuwa wanagombea rushwa?

..how about reli ya kwenda burundi na rwanda ambayo tulishasaini mou lakini tumesuasua mpaka Rwanda wameamua kujitoa ktk mradi?

..ndiyo maana nasema kama tunataka ku-finance miradi ya infrastructure kwa kutumia bonds ni vizuri tukasubiri mpaka tutakapokuwa na utawala ambao ni makini na aggressive kuliko huu tulionao.

cc JustDoItNow
 
Last edited by a moderator:
but at least wamethubutu, hata jumuiya ya kimataifa inawaona hawa watu kuwa wamethubutu na wana nia ya kutafuta maendeleo. hiyo ari tu waliyo nayo inatosha hata kama hawatapata.
 
Sisi badala ya kufanya hivyo kugharamia miradi mikubwa tunawabembeleza matapeli kuja kuwekeza Tanzania na tunaishia kuibiwa

Ka nchi haka kana nuka rushwa na ubabaishaji, wanaogopa kwenda kwenye hilo soko kwa sababu hakuna mtu anasikiliza habari za kuomba kusamehemewa madeni, ukifika muda wa kulipa ni kulipa tu.

na hakuna mtu anasikiliza mambo ya usiri siri wa kishenzi.
 
..how about gati mbili za bandari ya Dsm ambapo waziri na naibu wake walikuwa wanagombea rushwa?

..how about reli ya kwenda burundi na rwanda ambayo tulishasaini mou lakini tumesuasua mpaka Rwanda wameamua kujitoa ktk mradi?

..ndiyo maana nasema kama tunataka ku-finance miradi ya infrastructure kwa kutumia bonds ni vizuri tukasubiri mpaka tutakapokuwa na utawala ambao ni makini na aggressive kuliko huu tulionao.

cc JustDoItNow

Seconded.

huyu masikini wa musoga hana nidhamu ya pesa, na ni limbukeni, rais wa nchi anatembea na maburungutu ya US$, yaani ukikutana nae ukampiga mzinga, unapewa dorali.
 
..how about reli ya kwenda burundi na rwanda ambayo tulishasaini mou lakini tumesuasua mpaka Rwanda wameamua kujitoa ktk mradi?

Wajitoe tu, ile MOU tulikuwa na haki ya kusuasua na wala hatuna haraka.Utatumbukizaje hela kujenga reli kwenye nchi ambazo zina makundi ya waasi? Mwaweza jenga leo kesho ukasikia waasi wa Rwanda au burundi wamepiga makombora reli.

Tunasubiri hali ya amani ya uhakika iweko burundi na Rwanda ndipo tunaweza tumbukiza pesa zetu hivi hivi hamna ndio maana tukasema wamalizane na waasi nchini mwao ili kuwe na uhakika wa vitega uchumi vikiwemo vya reli tutakavyoingia nao.Hizi nchi mbili bado ni risky kwa miradi kama ya miundombinu ya reli.
 
..ukisha-issue hiyo bond ukasema fedha ni kwa ajili ya project fulani, tayari time will be ticking on you kuhusu kumaliza project on time, kupata faida kutokana na mradi, na kuanza kurudisha fedha za watu.

..binafsi sidhani tunaweza kumuamini JK na utawala wake ku-finance any major infrastructure project kwa mtindo huu wanaotaka kutumia Rwanda.

..Sababu zangu ni kwamba utawala wa JK uko too sluggish ktk utekelezaji, na wanaendekeza sana rushwa. Mnaweza kushtukia bond imeshafikia nusu ya maturation time wakati bado JK and his cronies wanapiga dana-dana za ten percent zao.

cc MUKAMASIMBA, Happy Feet, Fx Trader

what you guys fail to get into you membrane is that our president is not here to please you foreigners...yuko kwa maslahi yetu sisi tu wananchi tulio ndani ya mipaka ya rwanda.
 
what you guys fail to get into you membrane is that our president is not here to please you foreigners...yuko kwa maslahi yetu sisi tu wananchi tulio ndani ya mipaka ya rwanda.

..nadhani unakosea.

..sisi ni majirani kwa hiyo si vizuri Kagame akafanya mambo ambayo yana -ve impact kwa majirani zake.

..kwa mfano vita aliyoipelekea Congo inatuathiri wa-Tanzania kiuchumi na kijamii kwa kutuletea wakimbizi na kusambaa kwa silaha za kivita.

..pia majibu uliyotoa hayaendani na hapo ulipo-highlight with red. nilichosema mimi ni kwamba Kagame ana nidhamu ya kujenga miundo mbinu kwa kutumia euro-bond, wakati huohuo siamini kama JK ana nidhamu hiyo.
 
Wajitoe tu, ile MOU tulikuwa na haki ya kusuasua na wala hatuna haraka.Utatumbukizaje hela kujenga reli kwenye nchi ambazo zina makundi ya waasi? Mwaweza jenga leo kesho ukasikia waasi wa Rwanda au burundi wamepiga makombora reli.

Tunasubiri hali ya amani ya uhakika iweko burundi na Rwanda ndipo tunaweza tumbukiza pesa zetu hivi hivi hamna ndio maana tukasema wamalizane na waasi nchini mwao ili kuwe na uhakika wa vitega uchumi vikiwemo vya reli tutakavyoingia nao.Hizi nchi mbili bado ni risky kwa miradi kama ya miundombinu ya reli.

..lakini kipande kirefu zaidi cha reli hiyo kiko Tanzania na kingehudumia wa-Tanzania.

..au unataka kusema Dodoma, Mwanza, Shinyanga, Tabora, etc etc ambako reli hiyo inapita napo kuna waasi?

..halafu kuna suala la bandari ya Bagamoyo. hebu jiulize tangu Raisi wa China aje Tanzania na kusaini mkataba mpaka leo ni muda kiasi gani umepita? sisi tunapenda kujisifia kusaini mikataba na kuikalia, siyo kuchapa kazi na kuzindua miradi ya maendeleo.

..look at how fast Kenyans are acting? wenzetu walianza kutafuta fedha za Mchina baada yetu, lakini sasa hivi wameshaanza ujenzi wa reli, bandari mpya ya Lamu, na zaidi wanaimarisha bandari ya Mombasa.

..sasa kama tungekuwa tume-issue euro bond kwa mradi wa bandari ya bagamoyo maana yake ni kwamba time will be ticking on us tutekeleze mradi.

cc
 
Seconded.

huyu masikini wa musoga hana nidhamu ya pesa, na ni limbukeni, rais wa nchi anatembea na maburungutu ya US$, yaani ukikutana nae ukampiga mzinga, unapewa dorali.

..on top of that nadhani tunahitaji kujikakamua na kujenga mradi mmoja mkubwa kwa fedha za ndani.

..nadhani tatizo lingine ni kwamba Raisi wetu hana confidence, na tatizo hilo ameliambukiza kwa mawaziri wake, chama chake, na mpaka mwananchi wa kawaida.

..wa-Tanzania tunahitaji kufanya jambo[mradi mkubwa] ambalo litainua morali na uzalendo wa wananchi wetu kwamba na sisi tunaweza.

cc Nguruvi3, Mzee Mwanakijiji, Mchambuzi
 
Last edited by a moderator:
..lakini kipande kirefu zaidi cha reli hiyo kiko Tanzania na kingehudumia wa-Tanzania.

..au unataka kusema Dodoma, Mwanza, Shinyanga, Tabora, etc etc ambako reli hiyo inapita napo kuna waasi?

..halafu kuna suala la bandari ya Bagamoyo. hebu jiulize tangu Raisi wa China aje Tanzania na kusaini mkataba mpaka leo ni muda kiasi gani umepita? sisi tunapenda kujisifia kusaini mikataba na kuikalia, siyo kuchapa kazi na kuzindua miradi ya maendeleo.

..look at how fast Kenyans are acting? wenzetu walianza kutafuta fedha za Mchina baada yetu, lakini sasa hivi wameshaanza ujenzi wa reli, bandari mpya ya Lamu, na zaidi wanaimarisha bandari ya Mombasa.

..sasa kama tungekuwa tume-issue euro bond kwa mradi wa bandari ya bagamoyo maana yake ni kwamba time will be ticking on us tutekeleze mradi.

cc
JokaKuu tunawaulumu majirani bure. Sisi wenyewe ni tatizo.
Mkuu wa nchi kakimbilia Geita kuweka chepeo la standard gauge ya reli. Miezi miwili baadaye waziri mkuu wake anasema mipango ipo mbioni kufanya reli ya kati kuwa standard gauge. Angalia hapo! Kwamba rais anaweka jiwe la msingi kisha waziri mkuu anatangaza mipango ya kufanya reli kuwa standard.

Jamani Watanzania, wenzetu wapo serious waacheni wachanje mbuga.

Airport ya Dar ipo katika position ya kuwa hub ya East and Central. Miaka imepita hakuna mpango wa ku-tap potential hiyo na kuifanya iwe Heathrow ya region hii.

Nimeona watu wa Burundi, Rwanda, Zambia, Malawi, Comoro, Congo wengi tu wanapitia Dar airport. Tunabahati kwakweli lakini ujinga unatumaliza.

Leo uankwenda Airport ya Dar huwezi kubadili mtoto daipa kwasababu hakuna vile vuijtanda chooni. Nilishangaa mhudumu akimpa mgeni box atandike kumbadilisha mtoto. Leo wenzetu wakifanya kweli tunalalamila.
Mkuu wetu anafanya kazi akiwa Washington, wapi na wapi!

Tusilaumu majirani, tatizo ni sisi.
 
Last edited by a moderator:
Sasa mnavyoanzisha uzi/thread kama hii mnataka nini kama sio mjadala toka kwa wa TZ...au mnadhani kuna mnunuzi wa bond humu?

Ukileta uzi hapa jua wachangiaji 99% ni wabongo...

Else kapost kwenye blog za wanyarwanda mjadili wenyewe kwa wenyewe...sisi hayatuhusu...


what you guys fail to get into you membrane is that our president is not here to please you foreigners...yuko kwa maslahi yetu sisi tu wananchi tulio ndani ya mipaka ya rwanda.
 
Sasa mnavyoanzisha uzi/thread kama hii mnataka nini kama sio mjadala toka kwa wa TZ...au mnadhani kuna mnunuzi wa bond humu?

Ukileta uzi hapa jua wachangiaji 99% ni wabongo...

Else kapost kwenye blog za wanyarwanda mjadili wenyewe kwa wenyewe...sisi hayatuhusu...

Ndio maana ikaitwa international forum,na JF sio mali yako na haiitaji your fake azz patriotism,kelele tuu kumbe hata kuchangia JF hujawahi
 
And we are free to praise or criticize regardless we are Wanyarwanda or not...tuki praise mnachekelea...tukibonda mnaanza ooohhh hiii ni issue ya PK na wananchi wake...hao wananchi wamo humu JF...hamjuhi pa kuwapata?


Ndio maana ikaitwa international forum,na JF sio mali yako na haiitaji your fake azz patriotism,kelele tuu kumbe hata kuchangia JF hujawahi
 
Back
Top Bottom