Rwanda Raha

Rwanda Raha

Mi binafsi sijaona cha ajabu hapo.. zaidi ya watu kukaa uchi... wanawake wengi wa bongo wakijiachia kihivo wanafunika na kusiliba hivi vitako hapo... kama unabisha njoo huku uswazi utaona.. hapa enyewe jirani yangu mdada wa kawaida bado sijaona akifunikwa manake ana hiyo shughuli hata Sanchi fala na wanyarwanda wako..

Tatizo hamtembei muone kwa macho live.. nyie viuno vya YOUTUBE tu.. shauri yenu
 
Hamna kitu hapo wakuu msipoteze MB Zenu bureeeeeeeeeee matako yenyewe yamelegea kama ya Vee mahela
 
Rwanda wana sura nzuri tu ila shepu hawana, kwa jinsi miili yao ilivyo ni nadra sana kukuta mnyarwanda ana msambwanda design ya sanchoka au the late masogange, 90% ni vimbau mbau
 
Mi binafsi sijaona cha ajabu hapo.. zaidi ya watu kukaa uchi... wanawake wengi wa bongo wakijiachia kihivo wanafunika na kusiliba hivi vitako hapo... kama unabisha njoo huku uswazi utaona.. hapa enyewe jirani yangu mdada wa kawaida bado sijaona akifunikwa manake ana hiyo shughuli hata Sanchi fala na wanyarwanda wako..

Tatizo hamtembei muone kwa macho live.. nyie viuno vya YOUTUBE tu.. shauri yenu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]finally mnakubali vya kwenu.... Hongera
 
Rwanda wana sura nzuri tu ila shepu hawana, kwa jinsi miili yao ilivyo ni nadra sana kukuta mnyarwanda ana msambwanda design ya sanchoka au the late masogange, 90% ni vimbau mbau
Pia wana maji kibao
 
Ntaenda kuoa rwanda pia.

Maana kule watoto wazuri kila aina wapo.
 
Nenda nextdoor obay hapo ukawaone wadada wenye mik--- wanavyokatika huyo cha mtoto tu

Ova
 
Back
Top Bottom