Rwakatare atikisa Bukoba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rwakatare atikisa Bukoba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Plato, Oct 27, 2010.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Ana mkutano wa kampeni maeneo ya rwamishenye,shughuli mjini zimeathirika kwani mamia kwa maelfu ya watu wamefurika.wadau kwa kweli bkb hapatoshi.kagasheki anaonekana kuzidiwa kabisa.nguvu ya fedha inaonekana haina maana kabisa mbele ya nguvu ya uma.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    na bado, huyu kagasheki ni mmoja wa watu nisiowapenda

    hata kidogo ni mtu ambaye yaani sijui niseme je ..........!!!

    kura zao zote ni kwa slaa na rwakatare
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Plato picha tafadhali
     
Loading...