Russia,China VETO Syria sanctions

Tycoon2

New Member
Mar 9, 2016
4
45
Daah nimefungua mAljazeera sahivi nikakumbana na hiii kit. Aiseee nimestuka. Hii inamaanisha nini wadau?

Si maana yake China na Urusi wako tayari ku defend allies wao kweny lolote lile.
Urusi na China wamenisikitisha kwa kweli

which means kale kamdudu ka North Korea anytime marekani akitaka kukapa kichapo Mrusi na China lazima waingilie.

Najiuliza tu....huku kijijini Kagera nilipo sasa hivi mabomu hayatafika kweli haw watu wakizichapa?
 

Edward nzinza

Senior Member
Dec 19, 2016
116
225
hivi nyie siasa za dunia hii mnazielewa?au ndo ulimwengu ndo mmeujua majuzi wakati wa mfumo wa wakibepari unatamba,hujiulizi mbona maazimio mengi ya baraza la usalama likitolewa na uingreza au ufaransa lazima liungwe mkono na marekani?jaribuni hata kusoma vitabu muielewe siasa ya dunia!
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
123,136
2,000
Syria bado ni kitendawili kikubwa. Warusi wameshaweka nanga pale na Wamarekani sasa wanataka kuingia labda wamuondoe mrusi ili waweke mtu wao. Kutaendelea kuwaka moto kule.

Daah nimefungua mAljazeera sahivi nikakumbana na hiii kit. Aiseee nimestuka. Hii inamaanisha nini wadau?

Si maana yake China na Urusi wako tayari ku defend allies wao kweny lolote lile.
Urusi na China wamenisikitisha kwa kweli

which means kale kamdudu ka North Korea anytime marekani akitaka kukapa kichapo Mrusi na China lazima waingilie.

Najiuliza tu....huku kijijini Kagera nilipo sasa hivi mabomu hayatafika kweli haw watu wakizichapa?
 

Edward nzinza

Senior Member
Dec 19, 2016
116
225
na ww ndugu yangu ulioko bukoba unahofia mabomu ww lala unono marekani hawezi kuleta matata wababe wenzie wapo anti marekani bila ya hao mbona marekani tungemkoma kwa uonevu!
 

nankumene

JF-Expert Member
Nov 12, 2015
6,140
2,000
Daah nimefungua mAljazeera sahivi nikakumbana na hiii kit. Aiseee nimestuka. Hii inamaanisha nini wadau?

Si maana yake China na Urusi wako tayari ku defend allies wao kweny lolote lile.
Urusi na China wamenisikitisha kwa kweli

which means kale kamdudu ka North Korea anytime marekani akitaka kukapa kichapo Mrusi na China lazima waingilie.

Najiuliza tu....huku kijijini Kagera nilipo sasa hivi mabomu hayatafika kweli haw watu wakizichapa?
kinahokushangaza kwe hiikura ya leo ni nn hasa maana siku zote russia&china wamekua waki oppose resolution za west zilizo against syria kwe UNSC, amna jipya lolote hapo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom