Rumishael shoo umezidi, rummy255

ubarinolutu

JF-Expert Member
Oct 22, 2012
1,029
2,000
Huyu kaka tajiri handsome, Kwa kweli amezidisha uchepukaji, ndio nini kumchukulia dogo Asley demu wake na kumrikodi akiwa anacheza uchi? Inasemekana umetembea na Jack cliff, Lulu, Lina, Masogange, Penny, Bongo movie umebakisha kama wawili tu, Duh naona inabidi upelekwe bungeni kama escrow manaa.
 

Attachments

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Jun 13, 2011
31,255
2,000
Halafu binti alijua anarekodiwa akamgeuzia mata.ko kabisa ayarekodi vizuri



Huyo Rummy ndio tabia zake..

BTW kwanini tumlaumu Rummy asilaumiwe huyo dada?? unaanzaje kumkatikia mwanaume kama ulivyozaliwa huku anakurekodi... anakurekodi ili iweje... wanapenda kushobokea watu na pesa mwisho wa siku wanaishia kudhalilishwa
Pesa mwanakharamu hata kama ni pesa ya sembe
 

tofali

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
4,018
2,000
Huyo Rummy ndio tabia zake..

BTW kwanini tumlaumu Rummy asilaumiwe huyo dada?? unaanzaje kumkatikia mwanaume kama ulivyozaliwa huku anakurekodi... anakurekodi ili iweje... wanapenda kushobokea watu na pesa mwisho wa siku wanaishia kudhalilishwa
Haswaa..kuna mademu wanamtaka rummy kwa udi na uvumba...huko kwa sinta ndo wanalopoka kutafuta rummy..ujinga..eti rummy anapatikana wapi...tamaa hizii
 

angelita

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
3,015
2,000
Huyo Rummy ndio tabia zake..

BTW kwanini tumlaumu Rummy asilaumiwe huyo dada?? unaanzaje kumkatikia mwanaume kama ulivyozaliwa huku anakurekodi... anakurekodi ili iweje... wanapenda kushobokea watu na pesa mwisho wa siku wanaishia kudhalilishwa
Nimefurahia sana kidogo atatulia, alikuja mjini kusoma wazazi wake wamejipiga mtoto kafeli 4m 4 basi awe naki certificate chake, kaingia mjini kwa pupa chuo kikamshinda kaishia kudanga familia haijui, Mungu anajua kuumbua watu.
 

maatope

JF-Expert Member
Sep 19, 2013
1,552
1,500
safi rummy wafirigise ikbidi utumbo uutoe nje uwape hizo laki mbilimbili na clip uendelee kuturushia
 

Paula kilaki

JF-Expert Member
Jun 26, 2014
1,912
1,250
Huyo Rummy ndio tabia zake..

BTW kwanini tumlaumu Rummy asilaumiwe huyo dada?? unaanzaje kumkatikia mwanaume kama ulivyozaliwa huku anakurekodi... anakurekodi ili iweje... wanapenda kushobokea watu na pesa mwisho wa siku wanaishia kudhalilishwa
ulimsoma dougiemasta juzi huyo kaka kafunga cctv cam ya siri chumbani kwake.
 

amu

JF-Expert Member
Aug 8, 2012
15,120
2,000
ulimsoma dougiemasta juzi huyo kaka kafunga cctv cam ya siri chumbani kwake.
Huyo dougiemasta aliamua tu kuchamba uwongo maana lulu alimuuliza rummy "unanirekodi baby" naye rummy "yes baby bt only for me " demu ndo akamgeuzia jita.ko na kuendelea kukatika.
alijua vizuri sana kuwa anarekodiwa uchi hakuna za ccctv za siri wala nini.
 

Raynavero

JF-Expert Member
Apr 29, 2014
37,517
2,000
Nimefurahia sana kidogo atatulia, alikuja mjini kusoma wazazi wake wamejipiga mtoto kafeli 4m 4 basi awe naki certificate chake, kaingia mjini kwa pupa chuo kikamshinda kaishia kudanga familia haijui, Mungu anajua kuumbua watu.
ndo ile video ya team ukweli na uwazi?
aisee kuna wadada hawajielewi jamani lloo
 

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Oct 8, 2010
10,313
2,000
Eti hii ni special for me not for anyone...ha ha ha

Sorry to say...sijaona mvuto wowote...na zile chale sijui ndo dawa ya kuvuta wanaume te te te

Tafuteni kazi nyie watoto..mtachezeshwa chiu mpaka lini?????
Na hapo am sure ashatemwa kama big gee....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom