Rubani wa jeshi aanguka na helikopta

Rubani wa jeshi aanguka na helikopta

Donatila

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Posts
8,274
Reaction score
25,317

Helikopta aina ya Agusta hutumiwa na majeshi mengi na idara za polisi duniani

Wanajeshi wa Ubelgiji wanamtafuta rubani wa helikopta ya jeshi ambaye alianguka kutoka kwa ndege hiyo wakati wa maonesho ya ndege za kivita.

Wanajeshi watatu waliruka kutoka kwa helikopta hiyo aina ya Agusta A-109 wakiwa na parachuti, lakini rubani huyo na msaidizi wake hawakuwa na parachuti, vyombo vya habari Ubelgiji vimeripoti.

Taarifa zinasema rubani msaidizi aliwasaidia wanajeshi hao watatu kuruka nje, lakini aliporudi kutazama kiti cha rubani akashangaa kupata rubani hayupo.

Maonesho hayo yalikuwa yakifanyika katika eneo la Amay, karibu na mji wa Liège.

Rubani huyo alianguka mita mia kadha kutoka angani.

Sababu ya rubani huyo kuanguka bado haijulikani.

Chanzo: Muungwana
 
Kwa hiyo Rubani hakufunga mkanda? Ameanguka au amejirusha?
 
Duhh.....[emoji45] [emoji45]
Hatari sana hii
 
Back
Top Bottom