Riz1 For President 2015 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Riz1 For President 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Muke Ya Muzungu, May 7, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Wakuu ndani ya CCM na UVCCM kuna tetesi kwamba mwane mkuu wa kaya, anaweza kupewa nafasi ya kuiliongoza taifa hapo 2015. Mzee Mtikila akitumiwa na mafisadi ameanza kumchafua huyo kijana ili kumuharibia kwani babayake na kijana amenza kumpigia mwanane kampeni za chini kitu ambacho kinawaumiza sana vichwa mapacha watatu wanamuona kama msaliti ya EL, RA na mzee wa vijisenti. hii imekaaje?
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wacha maneno yako!
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,249
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    hii imekaa hovyo, kwani 2015 atakuwa ametimiza miaka mingapi ili aweze kugombea. Kama ndio hivyo hii imekaa hovyo sana, nafikiri wanadhani wanaongoza mawe, mpaka kuachiana uongozi kijinga namna hiyo
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    kumbuka Raisi Hateuliwi Anachaguliwa..
    na sasa wa TZ wengi tumefunguka macho..
    Kwanza haya mambo ya kipuuzi hata usiyaseme
    maana kweli we unatafuta tu uchokozi humu ndani ..
    we ngoja wataalum waje waanze kukuuliza Evidence ...
    yangu macho ..
     
  5. k

    kakini Senior Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata nikiwa chizi sitokubali
     
  6. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,123
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Wajaribu waone!
     
  7. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mtu akikupa mawazo ya kipumbavu wakati anajua ni ya kipumbavu na wewe ukayakubali atakuona mpumbavu kweli.
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,131
    Likes Received: 2,119
    Trophy Points: 280
    Acha uongo.
     
  9. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    thread kama hizi ndo zile zile wanaongelea kina jery Silaa. zinamaliza hadhi ya JF
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,928
    Likes Received: 1,934
    Trophy Points: 280
    nilijua una matatizo lakini sikujua kama ni kwa kiwango hiki.
     
  11. N

    Nalonga JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kiongozi naona umeamua kupika tetesi mwenyewe na kutudondoshe hapa sio, ili uongoze idadi ya post zako!haina mbaya karibu sana.
     
  12. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Labdaawe raisi wa wakwere..maana babu yake alikuwa chifu
     
  13. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,916
    Likes Received: 3,182
    Trophy Points: 280
    Damn...Mtikila ni mtu mzima mwenye akili zake kutumiwa na mafisadi...na angetaka kutumiwa leo angekua bilionea...Ridhwan labda amegewe eneo msata aliongoze!
     
  14. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,435
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kura za mirembe zitakuwa myingi zaidi
     
  15. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    maneno gani bwana?
     
  16. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,637
    Likes Received: 1,491
    Trophy Points: 280

    Dude as long you have free time & internet! basi isiwe sababu ya kuja kuandika lolote unalojisikia humu JF!!!

    au watufanya hatujui umri wa mtanzania ambaye anafaa kugombea Urais ni umri upi..

    au lengo lako wana JF wamshambulie tu Ridhwan .. Sababu ya chuki zako ulizo nazo..?!

    au wataka kuongeza idadi ya posts zako! zifike 100 ndani ya hii wiki..?


     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Wewe Mwingereza nenda jifunze kiingereza kisha uje urekebishe heading, Riz1 for president 2015?????!!!!!!!
     
  18. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    riz wani labda akashindane na madee huko manzese kuwania urais wa manzese
     
  19. o

    okanda n. Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwel hili kaa la moto....like father like son...jamani hata hao wana ccm hawaoni utumbo huu.,...
     
  20. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,131
    Likes Received: 2,119
    Trophy Points: 280
    Ridhwani kilaza atamwongoza nani huyo.
     
Loading...