REPRODUCTION: nani hakuipenda hii topic?

REPRODUCTION: nani hakuipenda hii topic?

BAGAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Posts
4,523
Reaction score
1,060
nikiwa naoga leo...gafla nikawaza maisha yangu ya O'level...na moja kwa moja nikazama class...form 3C...moja kwa moja najikuta naikumbuka topic ya reproduction...
niliielewa kuliko zote aise...
sema ilikua inanitesa kihisia aise...
kisa: niliitwa kufuta ubao siku iyo wakati mwl ndo katoka tu kufundisha sehem za kike za uzazi...guess what?
 
Mi nilikuwa napenda sana mapishi na nilifurahia sana tulipokuwa tunafundishwa mapishi ya BAGAH....Dah nilikuwaga nawahi sana jikoni..Reproduction sikuipenda kwa kuwa nilikuwa sijabarehe so haikuwa inaniingia akilini..nilikuwa naona wananizingua tu
 
Mi nilikuwa napenda sana mapishi na nilifurahia sana tulipokuwa tunafundishwa mapishi ya BAGAH....Dah nilikuwaga nawahi sana jikoni..Reproduction sikuipenda kwa kuwa nilikuwa sijabarehe so haikuwa inaniingia akilini..nilikuwa naona wananizingua tu

kwani umesoma msalato ww??au nganza...?
 
nikiwa naoga leo...gafla nikawaza maisha yangu ya O'level...na moja kwa moja nikazama class...form 3C...moja kwa moja najikuta naikumbuka topic ya reproduction...
niliielewa kuliko zote aise...
sema ilikua inanitesa kihisia aise...
kisa: niliitwa kufuta ubao siku iyo wakati mwl ndo katoka tu kufundisha sehem za kike za uzazi...guess what?

LOL. i can't guess i'l ruin the excitement.. Just spit it out.. WHAT HAPPENED?!
 
kwani umesoma msalato ww??au nganza...?
Msalato tena....nilikuwa jirani na Msalato....Zengo Tech na tulikuwa na Non Techinical Class...so sisi tulikuwa hatugusi mambo ya ufundi wa kutumia nguvu si mambo yetu yalikuwa soft km bios na Food and Nutrition...yan hapo full mapishi
 
LOL. i can't guess i'l ruin the excitement.. Just spit it out.. WHAT HAPPENED?!

madam huu uzi bado naupenda...labda tuhamie PM hata icha ntakutumia ya kilichotokea...
 
You cummed in your pants.

It happens dont worry especially if it was a boarding school. Then what happened when you went to the bathroom?
 
Msalato tena....nilikuwa jirani na Msalato....Zengo Tech na tulikuwa na Non Techinical Class...so sisi tulikuwa hatugusi mambo ya ufundi wa kutumia nguvu si mambo yetu yalikuwa soft km bios na Food and Nutrition...yan hapo full mapishi

hahahaaa...good for ua wife...kwa iyo mzee kwako ful misosi sio...?
ntakuja utengeneze iyo baga..ole wako utengeneze bumunda
 
You cummed in your pants.

It happens dont worry especially if it was a boarding school. Then what happened when you went to the bathroom?

mmmmh doctor nawe...ndio nilikua najiandaa ku-cum si u know wat are the pre-stuffz...af umechomekea mwenyewee...
kuchomoa shati huwezi maana sheria hairuhusu...lol
 
hahahaaa...good for ua wife...kwa iyo mzee kwako ful misosi sio...?
ntakuja utengeneze iyo baga..ole wako utengeneze bumunda
Nikishindwa tunakukula wewe....hahahahaaaaa
 
nikiwa naoga leo...gafla nikawaza maisha yangu ya O'level...na moja kwa moja nikazama class...form 3C...moja kwa moja najikuta naikumbuka topic ya reproduction...
niliielewa kuliko zote aise...
sema ilikua inanitesa kihisia aise...
kisa: niliitwa kufuta ubao siku iyo wakati mwl ndo katoka tu kufundisha sehem za kike za uzazi...guess what?

umepiga punyeto bao ngapi vile?
 
naona shemale wanaongezeka

mmesoma ngaza na msalato??

samahani ivi msalato kuna shemales eeeh?
mm mawazo yangu nutrition ni kwa wadada...mtazamo...lol
 
Back
Top Bottom