J jnhiggins JF-Expert Member Joined Oct 31, 2014 Posts 1,622 Reaction score 1,088 Dec 19, 2018 #161 Master plan said: Hata kama hatuipendi ccm lakini kuna mahali ifikie tusimame wenyewe kama watanzania maana hiki wanachokitamani wengine kikija kutokea hapa ujue hakina chama. Click to expand... That’s exactly ndicho ninachokisema, tusiombe kuwekewa vikwazo vya uchumi watakaoumia zaidi sio viongozi wa Ccm ni wananchi maskini
Master plan said: Hata kama hatuipendi ccm lakini kuna mahali ifikie tusimame wenyewe kama watanzania maana hiki wanachokitamani wengine kikija kutokea hapa ujue hakina chama. Click to expand... That’s exactly ndicho ninachokisema, tusiombe kuwekewa vikwazo vya uchumi watakaoumia zaidi sio viongozi wa Ccm ni wananchi maskini
J jnhiggins JF-Expert Member Joined Oct 31, 2014 Posts 1,622 Reaction score 1,088 Dec 19, 2018 #162 Manjox said: Kilamahali amesha chafua. Mahakama,tumeya uchaguzi hats kwa msajili was vyama. Hatuna option nyingine no msaada toka kwa wenye silaha. Click to expand... We can still fix this from within tusitake au tusitamani kuwekewa vikwazo vya uchumi tutaumia zaidi kulikoni kufaidika
Manjox said: Kilamahali amesha chafua. Mahakama,tumeya uchaguzi hats kwa msajili was vyama. Hatuna option nyingine no msaada toka kwa wenye silaha. Click to expand... We can still fix this from within tusitake au tusitamani kuwekewa vikwazo vya uchumi tutaumia zaidi kulikoni kufaidika
Baba lake Senior Member Joined Aug 11, 2018 Posts 170 Reaction score 215 Dec 19, 2018 #163 Chesty said: Hapa tulipo tumeshapigwa 1.5 T Click to expand... Hear say! I am positive that you have got no concrete evidence.
Chesty said: Hapa tulipo tumeshapigwa 1.5 T Click to expand... Hear say! I am positive that you have got no concrete evidence.