Redknapp bosi QPR...

Redknapp bosi QPR...

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Kocha Mkuu wa zamani wa Tottenham Hotspur,Harry Redknapp ameteuliwa kuwa Kocha Mkuu wa QPR ilayoshiriki Ligi Kuu ya Uingereza. Uteuzi wake unaanza mara moja...
 
Kocha Mkuu wa zamani wa Tottenham Hotspur,Harry Redknapp ameteuliwa kuwa Kocha Mkuu wa QPR ilayoshiriki Ligi Kuu ya Uingereza. Uteuzi wake unaanza mara moja...

Chaguo zuri kwa sasa, ila wampe muda asuke upya kikosi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom