Reasons why Magufuli will be a one term President

Great write up. But why you didn't write this in Kiswahili? I'm afraid the president won't understand this. And the people work for him won't tell him. What a waste of time and energy.
Surprisingly, again, you write in English to encourage this fellow to use Kiswahili. Pole swahilimedium
 
Surprisingly, again, you write in English to encourage this fellow to use Kiswahili. Pole swahilimedium
And the irony is you have responded to my comment in English.

To answer you.....i had reasons to ask the initiator of the thread in English. Stay positive
 
Akitawala nchi kwa haki na usawa na kutekeleza ahadi, wataendelea kubaki katika chama chake.
 
afanane mara ngapi?.
P.
Umesema nyie kina Paskali mmeshauri 2020 kusiwe na uchaguzi ni kupoteza hela na muda apitishwe tu ili awe kama kina Museveni na Kagame ,sawa tuseme amefanana kama hao ili iweje sasa ? Matokeo ya huko kufanana ni yapi ? Yana faida ipi kwa Tanzania ?
 
Huko huko, Not Bongo.
P.
Naamini hata wakina Nyerere walibezwa na wapo walioamini wasingefanikiwa... Pasco naelewa usemacho ila nami nakutahadharisha tu usifikie kabisa conclusion coz maisha hubadilika!! kama ambavyo hakuna aliyetarajia siku moja Lowassa atakwenda Upinzania au yale mengine ndivyo hivyo na tutarajie mengi mengine... Narudia ni makosa kuifananisha TZ na Rwanda au ganda maana mazingira yaliyowafikisha hapo yanajulikana... sisi ni tofauti na historia yetu itaandikwa katika mazingira tofauti.
 
You had a good intention to send this message to him, but even if he reads it, he must ignore it with one accord, I guess you'll be taken into the similar mouth as Ben Saanane was taken as since our head of state does not prefer to being rectified, particularly telling him the truth about his one term presidency, he will not accept this at any expense.
He is first Tanzania's tyrant ever, and this is only 456 days in office, what if he sits in the office for 8 years?
 
Endelea kuota
 
If I were your grammar teacher I'd have included you in my goodies list and you'd have been applauded for! but your prezzo hate this lang. I'm not sure if he'll find pleasure reading your scribbling!
Huyu kijana kaandika ENGLISH tamu sana.... nimeipenda.
 
hates uko sawa kwenye if hapo sikubaliani nawe umechemka if na whether zinatumika interchangeably ficha upumbavu wako,na kupenda kukosoa wakati wewe pia hujui[emoji30]
Sio wakati wote. Na afadhali umeamua kuandika kwa Kiswahili. Bashite mkubwa.
 
Kwani nani alikuambia kwamba alishinda uchaguzi uliopita ? Kila mtu anajua kilichotendwa na yule bwana dhidi ya EL. Siye tayari tunasubiri ushindi mnono 2020 wa Lisu dhidi ya huyu Jamaa wa CCM.
endeleeni tu kuota ndoto utadhani ni wale mabinti wanaomuita el dady wao kwa mahaba. ngosha haendi popote soon.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…