Unique Flower
JF-Expert Member
- Apr 19, 2019
- 12,840
- 25,367
True story
Kuna mdada ameniliza leo .
Tuanze kazi anapata ni kazi nzuri sana halafu kwa kila kazi anayopata anatolewa baada ya miezi miwili.
Napia watu wapale hata kama hawamchukii lazima kuwe na sababu tu atatolewa.
Unakuta anajengeka chuki kali kwa mabosy nakutolewa kwa lazima.
Chakushangaza wateja wanamsifia kwa kazi nzuri ila mamanagers wanamkinai.
Sio tu ofisini kila kitu hadi wachumba hadumu nao ila watu kama mashemeji hushangwaza nauamuzi wa muhusika kumuacha mtu ambaye hana shida yeyote.
Akiamua kujikita kibiashara nothing no customers na huwa anajikuta kuwa amepoteza muda na hela anaamua kuacha anafunga biashara.
Kuna jingine pia hata akiahidiwa pesa au kazi au biashara awe mwanamme au mwanamke ahadi haitimii.
Kazi akitafuta hadi machozi akipata ndio hadumu jamani mumusaidie hii mwanadada
Kuna mdada ameniliza leo .
Tuanze kazi anapata ni kazi nzuri sana halafu kwa kila kazi anayopata anatolewa baada ya miezi miwili.
Napia watu wapale hata kama hawamchukii lazima kuwe na sababu tu atatolewa.
Unakuta anajengeka chuki kali kwa mabosy nakutolewa kwa lazima.
Chakushangaza wateja wanamsifia kwa kazi nzuri ila mamanagers wanamkinai.
Sio tu ofisini kila kitu hadi wachumba hadumu nao ila watu kama mashemeji hushangwaza nauamuzi wa muhusika kumuacha mtu ambaye hana shida yeyote.
Akiamua kujikita kibiashara nothing no customers na huwa anajikuta kuwa amepoteza muda na hela anaamua kuacha anafunga biashara.
Kuna jingine pia hata akiahidiwa pesa au kazi au biashara awe mwanamme au mwanamke ahadi haitimii.
Kazi akitafuta hadi machozi akipata ndio hadumu jamani mumusaidie hii mwanadada