Rasmi bomba la mafuta kupita Tanzania

Rasmi bomba la mafuta kupita Tanzania

unanitaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2014
Posts
2,178
Reaction score
1,047
BREAKING NEWS

UPDATE: HOJA ZA KENYA ZA KUPINGA TATHMINI (DUE DILIGENCE) YA UGANDA KUHUSU LAMU
Jumatatu, 13.04.16, 16:30 hrs

Uganda and Kenya have, "Agreed to Disagree."

Kikao cha marudio kati ya Wataalamu wa Kenya na Uganda kimemalizika sasa hivi bila muafaka na bila kubadili uamuzi wa Uganda wa kuchagua Route ya Hoima (Uganda) - Tanga Port (Tanzania) kwa ujenzi wa Bomba la Mafuta Ghafi yake. Uganda imechagua na imesema, "Bomba litumie Bandari ya Tanga."
 
Mleta mada ninakuamini sana kuhusu masuala ya Wizara ya Nishati na Madini chini ya Waziri Muhongo.

You know what I mean!
 
BREAKING NEWS

UPDATE: HOJA ZA KENYA ZA KUPINGA TATHMINI (DUE DILIGENCE) YA UGANDA KUHUSU LAMU
Jumatatu, 13.04.16, 16:30 hrs

Uganda and Kenya have, "Agreed to Disagree."

Kikao cha marudio kati ya Wataalamu wa Kenya na Uganda kimemalizika sasa hivi bila muafaka na bila kubadili uamuzi wa Uganda wa kuchagua Route ya Hoima (Uganda) - Tanga Port (Tanzania) kwa ujenzi wa Bomba la Mafuta Ghafi yake. Uganda imechagua na imesema, "Bomba litumie Bandari ya Tanga."
kama ni Kweli....itakuwa ni bad news kwa UKAWA na CHADOMO!
 
BREAKING NEWS

UPDATE: HOJA ZA KENYA ZA KUPINGA TATHMINI (DUE DILIGENCE) YA UGANDA KUHUSU LAMU
Jumatatu, 13.04.16, 16:30 hrs

Uganda and Kenya have, "Agreed to Disagree."

Kikao cha marudio kati ya Wataalamu wa Kenya na Uganda kimemalizika sasa hivi bila muafaka na bila kubadili uamuzi wa Uganda wa kuchagua Route ya Hoima (Uganda) - Tanga Port (Tanzania) kwa ujenzi wa Bomba la Mafuta Ghafi yake. Uganda imechagua na imesema, "Bomba litumie Bandari ya Tanga."
kwahiyo ujumbe wa kenya umeshaondoka? nasubiri hadi kipenga cha mwisho, yaani hadi raha hawa maprofesa nawaamini sana. Weita leta balimi nyingine.
 
Siasa za kikanda na kimataifa waTanzania wote wanakuwa wamoja acha hizo.
UKIWA walishangalia na kushabikia suala la MCC wakizani NCHI itakuwa imokomolewa....hatuna IMANI na GENGE hili kama kweli lina simama kwa ajili ya maslahi ya KITAIFA!
 
Nimekuwa sielewi how come Kenya iwe arrogant kiasi hicho! Kama mafuta ni ya Uganda, mtoa pesa ni Ufaransa and therefore wanaweza kuamua bomba lipite popote (hata kama ni S. Africa) iweje Kenya ikomae kwamba ni lazima liende Mombasa? Well, hata kama kulikuwa na the called MoU, bado mwenye mali ana maamuzi analotaka kufanyika. Sasa, this is a wakeup call for Tanzania to realize that Kenya is a bully when it comes to business deals.
 
BREAKING NEWS

UPDATE: HOJA ZA KENYA ZA KUPINGA TATHMINI (DUE DILIGENCE) YA UGANDA KUHUSU LAMU
Jumatatu, 13.04.16, 16:30 hrs

Uganda and Kenya have, "Agreed to Disagree."

Kikao cha marudio kati ya Wataalamu wa Kenya na Uganda kimemalizika sasa hivi bila muafaka na bila kubadili uamuzi wa Uganda wa kuchagua Route ya Hoima (Uganda) - Tanga Port (Tanzania) kwa ujenzi wa Bomba la Mafuta Ghafi yake. Uganda imechagua na imesema, "Bomba litumie Bandari ya Tanga."
M7 ni kijana wetu, ni rafiki yetu, tuliteseka pamoja hivyo lazima tufanye kazi pamoja.
 
UKIWA walishangalia na kushabikia suala la MCC wakizani NCHI itakuwa imokomolewa....hatuna IMANI na GENGE hili kama kweli lina simama kwa ajili ya maslahi ya KITAIFA!
Unaandika upumbavu
 
Back
Top Bottom