ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 83,561
- 90,009
SASA HIVI ANAYEVURUNDA KAZINI AKAE PEMBENI
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan akizungumza baada ya kupokea ripoti ya Kamati ya Kutathmini Ufanisi na utendaji wa Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki leo tarehe 12 Oktoba, 2023 Ikulu jijini Dar es Salaam
MY TAKE:
Ni jambo zuri kama utalitekeleza kweli maana Kuna mambo mengi mazuri Huwa unayaongea ila kwenye utekelezwaji ndio tatizo linapokuja.
This time fanyeni kweli,mtu aliharibu hakuna kumhamishia sehemu Bali apigwe chini mazima au hakuna kumpa nafasi ya ubalozi maana Nafasi za Ubalozi zimegeuka ndio chaka la kuweka walioshindwa.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan akizungumza baada ya kupokea ripoti ya Kamati ya Kutathmini Ufanisi na utendaji wa Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki leo tarehe 12 Oktoba, 2023 Ikulu jijini Dar es Salaam
MY TAKE:
Ni jambo zuri kama utalitekeleza kweli maana Kuna mambo mengi mazuri Huwa unayaongea ila kwenye utekelezwaji ndio tatizo linapokuja.
This time fanyeni kweli,mtu aliharibu hakuna kumhamishia sehemu Bali apigwe chini mazima au hakuna kumpa nafasi ya ubalozi maana Nafasi za Ubalozi zimegeuka ndio chaka la kuweka walioshindwa.