Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ramani za nyumba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KIWONDEF, Jul 4, 2013.

  1. KIWONDEF

    KIWONDEF Member

    #1
    Jul 4, 2013
    Joined: May 13, 2013
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Tunachora ramani za nyumba za aina tofauti tofauti(primaryarchitectural services),pia tunadesign ndani ya nyumba ambazo zilisha jengwatayari,maduka,migahawa,vibanda vya simu n.k(hii ni kwa upande wa interiordesign) na tunafanya landscape design,hii ni kwa upande wa nje wa jengo,mamboya garden design.
    kwa mawasiliano zaidi
    0713450840
    francofmwakiwonde@gmail.com
    francofmwakiwonde@yahoo.com

    TUJENGE PAMOJA
     

    Attached Files:

    • 2.jpg
      2.jpg
      File size:
      5 MB
      Views:
      246
  2. K

    K.Msese JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2013
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,386
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    ingependeza kweli kama tungeona na mifano (picha) za kazi ulizofanya....ili ivutie zaidi..!
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2013
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,371
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    ramani na picha mbona kaziweka?
    Nalog off
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2013
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,402
    Likes Received: 2,569
    Trophy Points: 280
    Kazi zako ni nzuri mkuu KIWONDEF.

    Naweza kuona sample ya ghorofa ndogo tu iliyo na upande mmoja?

    Yaani nusu ghorofa, nusu kawaida tu ya chini but iwe inavutia.

    Niridhika nayo tunapiga kazi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #5
    Jul 7, 2013
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,320
    Likes Received: 5,090
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. mito

    mito JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2013
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,970
    Likes Received: 1,028
    Trophy Points: 280
    mi mwenyewe nataka hii dizaini mkuu
     
  7. n

    nshungu New Member

    #7
    Nov 24, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Gharama ungeorodhesha ingekuwa safi sana
     
Loading...