monotheism apologist
New Member
- Jun 13, 2019
- 3
- 0
-Nyumba itakuwa na vyumba vitatu,kimoja master.
-itakuwa na jiko,store,dinning,lounge na veranda.
99squire meter,inachukua eneo la 14/17m.
Idadi ya tofali za block ni 1383
Idadi ya tofali za kuchoma ni 5511
Idadi ya bati ni 62 (futi 10)
Ujenzi wa nyumba hii kuanzia mwanzo mpk mwisho ni 45,127,000/=..ikiwa ni pamoja na gharama za wiring na mfumo wa maji safi na maji taka na ufundi...unaweza ukalipa kwa awamu kadri ujenzi unavyoendelea.
Ramani ya nyumba hii pia inapatikana.
Kwa shughuri za ujenzi wa nyumba na uchimbaji visima wasiliana nasi;
0678418272
0676833297(WhatsApp)
engmazengo@gmail.com
-itakuwa na jiko,store,dinning,lounge na veranda.
99squire meter,inachukua eneo la 14/17m.
Idadi ya tofali za block ni 1383
Idadi ya tofali za kuchoma ni 5511
Idadi ya bati ni 62 (futi 10)
Ujenzi wa nyumba hii kuanzia mwanzo mpk mwisho ni 45,127,000/=..ikiwa ni pamoja na gharama za wiring na mfumo wa maji safi na maji taka na ufundi...unaweza ukalipa kwa awamu kadri ujenzi unavyoendelea.
Ramani ya nyumba hii pia inapatikana.
Kwa shughuri za ujenzi wa nyumba na uchimbaji visima wasiliana nasi;
0678418272
0676833297(WhatsApp)
engmazengo@gmail.com