Rais Samia Ushauri huu wa Kikwete Uliusikia?

Rais Samia Ushauri huu wa Kikwete Uliusikia?

Chakaza

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2007
Posts
41,027
Reaction score
74,714
Jakaya Kikwete alishauri akiwa Rais kwa CCM kuhusu matumizi ya nguvu kujibu hoja kuwa hayasaidii zaidi ya kuharibu.
Sasa naona Rais Samia system yako imeshindwa kuelewa ujumbe huu nawe hutumii nafasi yako kuwaelimisha juu ya matumizi ya polisi na sasa wanakuharibia yote mazuri uliyojitengenezea ndani na nje ya nchi hadi sasa.
Unavyopambania bandari kwa kutumia polisi ndipo unakwama kabisa.

20230815_102515.jpg
 
Mtaujua huo upumbavu mahakamani. Shenzi sana

Sent from my SM-A037F using JamiiForums mobile app
Hujitambui kwa ujinga wako na unauonea fahari. Unajua madhara ya mtindo huu wa ku exaggerate mambo makubwa kama uhaini wakati hayapo?
Kwani maandamano ni kupindua nchi? Mbona wale uvccm walioandika barua kabisa kwa polisi kuwa wataandamana nchi nzima hawajaitwa wahaini?
 
Jakaya Kikwete alishauri akiwa Rais kwa CCM kuhusu matumizi ya nguvu kujibu hoja kuwa hayasaidii zaidi ya kuharibu.
Sasa naona Rais Samia system yako imeshindwa kuelewa ujumbe huu nawe hutumii nafasi yako kuwaelimisha juu ya matumizi ya polisi na sasa wanakuharibia yote mazuri uliyojitengenezea ndani na nje ya nchi hadi sasa.
Unavyopambania bandari kwa kutumia polisi ndipo unakwama kabisa.

View attachment 2717849
Asipoelewa hapa atakuwa ameshindikana
 
Mtaujua huo upumbavu mahakamani. Shenzi sana

Sent from my SM-A037F using JamiiForums mobile app

Kama Mbowe mlisema ni gaidi tena kwenye chombo kikubwa (bbc) na mahakama hiyo hiyo ikashindwa kumfunga cha ajabu gaidi kaenda ikulu kupiga picha na yule yule alomtangaza sembuse wanaopinga mkataba mbovu

Nguvu haijawahi ishinda haki
 
Jakaya Kikwete alishauri akiwa Rais kwa CCM kuhusu matumizi ya nguvu kujibu hoja kuwa hayasaidii zaidi ya kuharibu.
Sasa naona Rais Samia system yako imeshindwa kuelewa ujumbe huu nawe hutumii nafasi yako kuwaelimisha juu ya matumizi ya polisi na sasa wanakuharibia yote mazuri uliyojitengenezea ndani na nje ya nchi hadi sasa.
Unavyopambania bandari kwa kutumia polisi ndipo unakwama kabisa.

View attachment 2717849
Tofautisha Samia na Urais. Urais ni Taasisi na Samia ni mwanadamu. Samia anaweza kuwa mpole au mnyenyekevu LAKINI taasisi ya uRais ambayo yeye ndiye msimamizi ikawa ni ya maguvu na kukosa uvumilivu.

Kwa hiyo unapo deal na Samia epuka na kuchezea Taasisi ya Urais,
 
Kwani maandamano ni kupindua nchi? Mbona wale uvccm walioandika barua kabisa kwa polisi kuwa wataandamana nchi nzima hawajaitwa wahaini?
Sheria ya vyama vya siasa ndivyo inataka, unaandika barua kwa OCD kumpa taarifa ya maandamno, na yeye akiona hakuna madhara kwa wananchi anakuruhusu.

Mdude baada ya matokeo ya kesi ya Mbeya alitamka kusema kuwa wanaitisha maandamano ya nchi nzima wakianzia Mbeya na wanachoma vituo vyote vya polisi.

Hata mbuyu ulianza kama mchicha. Hawa mabazazi wamedhibitiwa wakati mwafaka
 
Jakaya Kikwete alishauri akiwa Rais kwa CCM kuhusu matumizi ya nguvu kujibu hoja kuwa hayasaidii zaidi ya kuharibu.
Sasa naona Rais Samia system yako imeshindwa kuelewa ujumbe huu nawe hutumii nafasi yako kuwaelimisha juu ya matumizi ya polisi na sasa wanakuharibia yote mazuri uliyojitengenezea ndani na nje ya nchi hadi sasa.
Unavyopambania bandari kwa kutumia polisi ndipo unakwama kabisa.

View attachment 2717849
JK ni bingwa wa siasa.
 
Huwezi kusema unataka kupindua serikali halafu uchekewe haipo hiyo duniani mpaka mbinguni.

Sent from my SM-A037F using JamiiForums mobile app
Sema mission zetu nying hua ni impossible mission!! Nilishangaa san issue ya Mbowe ya Ugaidi mpaka kule BBC cha ajabu mkashindwa kumfunga gerezani? Huoni kama kimataifa mnaonekana mnafuga magaidi au ugaidi? Think twice!!
 
Basi hapa Kikwete anakuwa Rais wa mfano ..na kusifiwa.,...

Halafu baadae Utasikia Kikwete tena anatukanwa na hawa hawa wanaomsifia hapa hapa.....
Na kuitwa kiongozi wa ovyo ....
Mradi Kikwete ana faida kwenye agenda zao anakuwa wa mfano...akipingana na hoja zao anakuwa hafai kabisa
 
Basi hapa Kikwete anakuwa Rais wa mfano ..na kusifiwa.,...

Halafu baadae Utasikia Kikwete tena anatukanwa na hawa hawa wanaomsifia hapa hapa.....
Na kuitwa kiongozi wa ovyo ....
Mradi Kikwete ana faida kwenye agenda zao anakuwa wa mfano...akipingana na hoja zao anakuwa hafai kabisa
Maneno kama haya yanapaswa kutoka katika kinywa cha mpumbavu na sio wewe maana natambua sio mpumbaf. Hoja yeyote huwa inajadiliwa bila kujali imetoka kwa nani The Boss ukiongea jambo la maana utasifiwa kuwa umesema ya maana, lakini sio permission ya wewe ukiongea pumba usipigwe mawe! JK kama Rais penye tick atapewa na ubovu atatumika pia kama rejea
 
Basi hapa Kikwete anakuwa Rais wa mfano ..na kusifiwa.,...

Halafu baadae Utasikia Kikwete tena anatukanwa na hawa hawa wanaomsifia hapa hapa.....
Na kuitwa kiongozi wa ovyo ....
Mradi Kikwete ana faida kwenye agenda zao anakuwa wa mfano...akipingana na hoja zao anakuwa hafai kabisa
Umeonaa eeeh! Hata Magufuli wanamtumia hivyo hivyo. Utasikia wanasema "pamoja na kukanyaga demokrasia Magufuli asingeuza bandari"

Kwani ni lini bandari imeuzwa?
 
Back
Top Bottom