Online Pastor JF-Expert Member Joined Sep 7, 2017 Posts 1,948 Reaction score 1,524 Sep 30, 2017 #41 GENTAMYCINE mkuu,punguza chuki,basi hili kombe la msimu wa 2017/2018 tutawagaieni na nyie mlionje hata kidogo,maana nahisi hizo hasira zaweza kuwa sababu ya kulikosa miaka mitano mifululizo! Usijari mtani,nakuheshimu pia,tutunziane heshimu! Much respect!
GENTAMYCINE mkuu,punguza chuki,basi hili kombe la msimu wa 2017/2018 tutawagaieni na nyie mlionje hata kidogo,maana nahisi hizo hasira zaweza kuwa sababu ya kulikosa miaka mitano mifululizo! Usijari mtani,nakuheshimu pia,tutunziane heshimu! Much respect!