Rais Magufuli azindua barabara ya Isaka - Ushirombo (Km 132)

Rais Magufuli azindua barabara ya Isaka - Ushirombo (Km 132)

TBC1 kichwa ngumu, mwaka wa 3 huu wamekatazwa LIVE Coverage ngoja mzee baba asikie hii kitu
 
No ni 45 km
Ameni bore Sana kuonge kilugha cha huko sentences nyingi tuu
 
mwaka juzi nilisafiri toka nzega hadi ushirombo kupitia ktk barabara hii kweli imejengwa kwa kiwango kizuri, ngoja mh aibadilishe tz iwe kama china
 
Isaka Ushirombo Isaka hizo zilishajengwa wkt wa Jk
 
vipo wapi viwanda?.zipo wapi 50.ml kila kijiji? iko wapi mikopo ya wanafunzi ? zipo wapi ruzuku za maendeleo kwenye halmashaur
 
Back
Top Bottom