Rais akikosolewa ndani ya chama "anawapoteza",nje ya chama "anawashughulikia"bila huruma,serikalini

iparamasa

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
13,438
14,916
Kuna haja ya kujua rais anashauriwa wapi.

Alisema kwamba kama angekuwa ndio rais na nwenyekiti wa chama,waliomkosoa kikwete kwa kupinga mchakato wa upatikanaji wa rais mteule wa Ccm,angewapoteza.Bila shaka huo ni ujumbe muruwa kwa wana Ccm wenye mawazo mbadala katika masuala mbalimbali ya kijamii,kisiasa na kiuchumi. Ukipingana na Mkuu anachoamini,unapotezwa.

Hivyo basi mwana Ccm,ukishamsikia kaongea,funga domo lako ewe kada,ole wako umkosoe !!

Kwa wale ambao ni kambi ya upinzani,mtashughulikiwa bila huruma kama mkitumia haki zenu za kikatiba mlizopewa na kuzitumia bila tatizo kwa zaidi ya miaka 20.

Mmekuwa mkiitumia haki hiyo kwa amani na hata polisi wanajua kwamba mnafanya mikutano ya amani ndio maana hawamuamini Mkuu anapolazimisha kuwaaminisha kwamba wapinzani wana fujo.

Rais anakosa fursa ya kokosolewa kushauriwa na wapinzani,wakithubutu anawashughulikia bila huruma

Inabaki serikalini,je ni nani Mwenye ubavu wa kumkosoa Mkuu ndani ya serikali ambayo kila kukicha watumishi wanafukuzwa Kazi,wanasimamishwa kazi,wanaishi kwa hofu!!

Ndani ya chama kasema atawapoteza,nje ya chama(wapinzani)at a was hug bulimia bila huruma,je Mkuu anakosolewa na anashauriwa wapi haswa?
 
N.B : anatamba kuendesha nchi kwa misingi ya baba wa taifa, anasahau baba wa taifa ndiye aliyepigia debe kwa sauti kubwa kuanzishwa kwa vyama vingi vya kisiasa,Mwalimu nyerere angempinga kwa nguvu zote kama angevizuia visifanye kazi
 
N.B : anatamba kuendesha nchi kwa misingi ya baba wa taifa, anasahau baba wa taifa ndiye aliyepigia debe kwa sauti kubwa kuanzishwa kwa vyama vingi vya kisiasa,Mwalimu nyerere angempinga kwa nguvu zote kama angevizuia visifanye kazi
Na Wewe umesahau kuwa huyo Baba yako wa Taifa ndio chanzo cha kufubaza Demokrasia Tanzania.
1965 ni yeye alievifuta Vyama vingi Tanzania na hatimae kuua Demokrasia Nchini.
Ni yeye aliependa kusikia hotuba zake zijibiwe "Zidumu fikra za Mwenyekiti" badala ya why Chairman?
Ni Yeye alieamfundisha Magu kupoteza wanaompinga kama alivyopotezwa Raia wa Zanzibar Aboud Jumbe kwa kuwa na mawazo ya Serikal 3
Ni yeye Nyerere ndie aliempoteza Oscar Kambona kwa kupinga sera ya kufikirika ya Azimio la Arusha.

Kwenye Ulingo wa Demokrasia anachokifanya Magu hajafikia nusu ya alichofanya Nyerere kwny kukandamiza uhuru wa watu kufikiri tofauti na anavyofikiri Nyerere
1993 alishinikiza kina Malecela na Horace Kolimba wajiuzulu kwa kuwa tu waliunga mkono mawazo ya Wengi bungeni G55 ya kina Njelu Kasaka kutaka kurejeshwa serikal ya Tanganyika.
Nyerere tumsifie kwa Mengi aliyofanya lakin kumsifia kwa Demokrasia ni unafiki wa kiwango cha juu kabisa
 
Na Wewe umesahau kuwa huyo Baba yako wa Taifa ndio chanzo cha kufubaza Demokrasia Tanzania.
1965 ni yeye alievifuta Vyama vingi Tanzaunia na hatimae kuua Demokrasia Nchini.
Ni yeye aliependa kusikia hotuba zake zijibiwe "Zidumu fikra za Mwenyekiti" badala ya why Chairman?
Ni Yeye alieamfundisha Magu kupoteza wanaompinga kama alivyopotezwa Raia wa Zanzibar Aboud Jumbe kwa kuwa na mawazo ya Serikal 3
Ni yeye Nyerere ndie aliempoteza Oscar Kambona kwa kupinga sera ya kufikirika ya Azimio la Arusha.

Kwenye Ulingo wa Demokrasia anachokifanya Magu hajafikia nusu ya alichofanya Nyerere kwny kukandamiza uhuru wa watu kufikiri tofauti na anavyofikiri Nyerere
1993 alishinikiza kina Malecela na Horace Kolimba wajiuzulu kwa kuwa tu waliunga mkono mawazo ya Wengi bungeni G55 ya kina Njelu Kasaka kutaka kurejeshwa serikal ya Tanganyika.
Nyerere tumsifie kwa Mengi aliyofanya lakin kumsifia kwa Demokrasia ni unafiki wa kiwango cha juu kabisa
Umepaniki
 
Kuna haja ya kujua rais anashauriwa wapi.

Alisema kwamba kama angekuwa ndio rais na nwenyekiti wa chama,waliomkosoa kikwete kwa kupinga mchakato wa upatikanaji wa rais mteule wa Ccm,angewapoteza.Bila shaka huo ni ujumbe muruwa kwa wana Ccm wenye mawazo mbadala katika masuala mbalimbali ya kijamii,kisiasa na kiuchumi. Ukipingana na Mkuu anachoamini,unapotezwa.

Hivyo basi mwana Ccm,ukishamsikia kaongea,funga domo lako ewe kada,ole wako umkosoe !!

Kwa wale ambao ni kambi ya upinzani,mtashughulikiwa bila huruma kama mkitumia haki zenu za kikatiba mlizopewa na kuzitumia bila tatizo kwa zaidi ya miaka 20.

Mmekuwa mkiitumia haki hiyo kwa amani na hata polisi wanajua kwamba mnafanya mikutano ya amani ndio maana hawamuamini Mkuu anapolazimisha kuwaaminisha kwamba wapinzani wana fujo.

Rais anakosa fursa ya kokosolewa kushauriwa na wapinzani,wakithubutu anawashughulikia bila huruma

Inabaki serikalini,je ni nani Mwenye ubavu wa kumkosoa Mkuu ndani ya serikali ambayo kila kukicha watumishi wanafukuzwa Kazi,wanasimamishwa kazi,wanaishi kwa hofu!!

Ndani ya chama kasema atawapoteza,nje ya chama(wapinzani)at a was hug bulimia bila huruma,je Mkuu anakosolewa na anashauriwa wapi haswa?
Maneno kuntu
 
Washauri wake wamebakia kusubiri boss wao atamke na wao waseme ndioooo!! Na kuanza kusukuma watu wafanye alivyotaka Mkuu! Siku akija kutoka madarakani utasikia washauri watasema yote kuwa alikuwa hashauriki!! Na haambiliki
 
Kuna haja ya kujua rais anashauriwa wapi.

Alisema kwamba kama angekuwa ndio rais na nwenyekiti wa chama,waliomkosoa kikwete kwa kupinga mchakato wa upatikanaji wa rais mteule wa Ccm,angewapoteza.Bila shaka huo ni ujumbe muruwa kwa wana Ccm wenye mawazo mbadala katika masuala mbalimbali ya kijamii,kisiasa na kiuchumi. Ukipingana na Mkuu anachoamini,unapotezwa.

Hivyo basi mwana Ccm,ukishamsikia kaongea,funga domo lako ewe kada,ole wako umkosoe !!

Kwa wale ambao ni kambi ya upinzani,mtashughulikiwa bila huruma kama mkitumia haki zenu za kikatiba mlizopewa na kuzitumia bila tatizo kwa zaidi ya miaka 20.

Mmekuwa mkiitumia haki hiyo kwa amani na hata polisi wanajua kwamba mnafanya mikutano ya amani ndio maana hawamuamini Mkuu anapolazimisha kuwaaminisha kwamba wapinzani wana fujo.

Rais anakosa fursa ya kokosolewa kushauriwa na wapinzani,wakithubutu anawashughulikia bila huruma

Inabaki serikalini,je ni nani Mwenye ubavu wa kumkosoa Mkuu ndani ya serikali ambayo kila kukicha watumishi wanafukuzwa Kazi,wanasimamishwa kazi,wanaishi kwa hofu!!

Ndani ya chama kasema atawapoteza,nje ya chama(wapinzani)at a was hug bulimia bila huruma,je Mkuu anakosolewa na anashauriwa wapi haswa?
Honestly.. Jitihada kubwa za kumsaka huyu demokrasia atatakiwa kutumika... Lasivyo, tutashughulikiwa mpaka mwisho...

Sent from my TECNO H6 using JamiiForums mobile app
 
Kuna haja ya kujua rais anashauriwa wapi.

Alisema kwamba kama angekuwa ndio rais na nwenyekiti wa chama,waliomkosoa kikwete kwa kupinga mchakato wa upatikanaji wa rais mteule wa Ccm,angewapoteza.Bila shaka huo ni ujumbe muruwa kwa wana Ccm wenye mawazo mbadala katika masuala mbalimbali ya kijamii,kisiasa na kiuchumi. Ukipingana na Mkuu anachoamini,unapotezwa.

Hivyo basi mwana Ccm,ukishamsikia kaongea,funga domo lako ewe kada,ole wako umkosoe !!

Kwa wale ambao ni kambi ya upinzani,mtashughulikiwa bila huruma kama mkitumia haki zenu za kikatiba mlizopewa na kuzitumia bila tatizo kwa zaidi ya miaka 20.

Mmekuwa mkiitumia haki hiyo kwa amani na hata polisi wanajua kwamba mnafanya mikutano ya amani ndio maana hawamuamini Mkuu anapolazimisha kuwaaminisha kwamba wapinzani wana fujo.

Rais anakosa fursa ya kokosolewa kushauriwa na wapinzani,wakithubutu anawashughulikia bila huruma

Inabaki serikalini,je ni nani Mwenye ubavu wa kumkosoa Mkuu ndani ya serikali ambayo kila kukicha watumishi wanafukuzwa Kazi,wanasimamishwa kazi,wanaishi kwa hofu!!

Ndani ya chama kasema atawapoteza,nje ya chama(wapinzani)at a was hug bulimia bila huruma,je Mkuu anakosolewa na anashauriwa wapi haswa?
Anajaribu kumuiga Mzee Ahambiliki bila kuchuja mabaya yake,ngoja tuone kama atafanikiwa kizazi hiki kipya,cha mbuzi wengi kuliko kondoo
 
Hii ni salamu tosha kwa Vijana wa Lumumba wanaotaka kujijenga na kujipanua kisiasa.
 
Shida K ubwa ni kutokumcha Mungu. Wrnye nyumba za mkwajuni Saudi za K ilio chao Vimemfikia Bwana God. Tusuburi ataamua nini
 
Back
Top Bottom