Raila Ni Nyerere wa Kenya: Wote wakazaliwa karibu na Ziwa Viktoria Jameni

  • Thread starter Kenyan-Tanzanian
  • Start date

Kenyan-Tanzanian

Kenyan-Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2006
Messages
306
Likes
1
Points
0
Kenyan-Tanzanian

Kenyan-Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2006
306 1 0
Wakenya mpeni surpport Raila.Ni mtu mwenye vision
Ben Raila ndio kiboko yao. Kura kwa Raila ni kura kwa mwananchi wa kawaida popote pale alipo nchini. Kura kwa Kibaki ni kura kwa mabepari waliotekanyara uchumi wa nchi yetu toka enzi za Kenyatta. Raila Juu, ODM Juu!

It took Nyerere to release Tanzania from the shackles of the new African bourgeoisie who wanted to colonize Tanzania from within in the 1960s. For us, it has taken a long time for our Nyerere to appear. Now he is here in the form of Raila Amolo Odinga. Kenya, like Tanzania after 1967 will never be the same again after 2007 with Raila in State House.

Mwalimu Kambarage Nyerere kasema, "Wewe fanya jukumu lako na yote yawezekana."
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,527
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,527 280
Ben Raila ndio kiboko yao. Kura kwa Raila ni kura kwa mwananchi wa kawaida popote pale alipo nchini. Kura kwa Kibaki ni kura kwa mabepari waliotekanyara uchumi wa nchi yetu toka enzi za Kenyatta. Raila Juu, ODM Juu!

It took Nyerere to release Tanzania from the shackles of the new African bourgeoisie who wanted to colonize Tanzania from within in the 1960s. For us, it has taken a long time for our Nyerere to appear. Now he is here in the form of Raila Amolo Odinga. Kenya, like Tanzania after 1967 will never be the same again after 2007 with Raila in State House.

Mwalimu Kambarage Nyerere kasema, "Wewe fanya jukumu lako na yote yawezekana
Kenyan -Tanzania
Uko tayari kufuata azimio lenye misingi kama ya azimio la arusha?.

Kuna wakati mmoja Mwalimu Nyerere alipata kuipiga dongo kenya akasema "kenya is a man eating man society". Mwanasiasa mmoja wa kenya akarudisha dongo akasema" Tanzania is a man eat nothing society"
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
Ya Nyerere yalikua ni makosa ya kisera ambayo hata yeye mwenyewe alikiri.Raila pia ni visionary leader.Ni mtu mwenye Uchungu na nchi yake ambae amedhamiria kuleta mabadiliko.Napenda courage yake aliyoonyesha katika kuunda na kusapport rasimu mbadala ya katiba dhidi ya ile ya serikali na kucomvince mawaziri kadhaa wakajiunga nae hatimae wananchi wakakata Wko's Draft.It was a Good move.

Halafu cheki Odinga alivyojipanga na watu ambao atakaounda nao serikali lakini kibaki hana watu wa kuunda serkali imara,hata kama ata abuse power akashinda election kwa kweli Kibaki anaweza kuwa na Weak government than ever
 
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
3,296
Likes
1,206
Points
280
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
3,296 1,206 280
What happened next was disheartening.
 

Forum statistics

Threads 1,237,832
Members 475,675
Posts 29,302,699