Raha ya ndoa tln

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
61,787
Reaction score
37,992
@#$^&^&))_)__))_)_)__))_____________________________347895896906590650-3423234
 


ndio unasemaje sasa? mana hueleweki.
 
Pdidy anapenda kutoa mada nyingi lakini hata mie huwa sizielewi kwakweli na inakuwa vigumu kuchangia.
 
Naambiwa wakina tata wamebarikiwa kunako equipment ndo maana hao wanawake hata wabondwe vipi hawakubali kuachia ngazi wakiogopa kumisi shughuli
 
naambiwa wakina tata wamebarikiwa kunako equipment ndo maana hao wanawake hata wabondwe vipi hawakubali kuachia ngazi wakiogopa kumisi shughuli

eeeeeeh ........mitulinga ya hatari...... Hahahaaaa nimecheka sana.....
 
Just another bunch of prejudice!!
KUPIGA-KILA MTU ANAPIGA NA SASA KUNA TREND YA KUTOPIGA MIONGONI MWA BINADAMU
MITULINGA WHATEVER YOU SAIDI- HIYO NI PERSONAL ENDOWMENT YA MTU HUSIKA HATA WATU WA KABILA NA MATAIFA MENGINE WAKO OK ETC
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…