Raha ya kuwa mwanasiasa wa Chama Tawala

Raha ya kuwa mwanasiasa wa Chama Tawala

mckenzie

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2013
Posts
344
Reaction score
139
Huhitaji kufikiria cha kusema, na hata ukisema kitu kipya ama cha maana ni "by-the-way" tu ila ujumbe ni mrahisi tu kwa level ya wananchi wetu vijijiji: Rais anatoka chama gani? Ilani inayotekelezwa ni ya chama gani? Mawaziri wote chama gani? RC? DC? Duh, is this level playing field in politics. Sheria zinasemaje?
 
hata walipa kodi pekee wote wanatoka ccm, ccm oyeeeeee, kidumu chama cha mapinduzi na kiduma fikra za mtu mmoja
 
Huhitaji kufikiria cha kusema, na hata ukisema kitu kipya ama cha maana ni "by-the-way" tu ila ujumbe ni mrahisi tu kwa level ya wananchi wetu vijijiji: Rais anatoka chama gani? Ilani inayotekelezwa ni ya chama gani? Mawaziri wote chama gani? RC? DC? Duh, is this level playing field in politics. Sheria zinasemaje?
Mwananchi wa kijijini angehoji, " Kwa hiyo matatizo yote haya yanasababishwa na nani aliyeko madarakani??" Chadema?
 
Matatizo yote yanaletwa na zimwi chadema. Wananchi wanahimizwa kuchangia shughuli za maendeleo, chadema wanawaambia wasichangie ni unyonyaji ila waichangie chadema' huo ndio wehu. Badala mwananchi kuchangia maendeleo yake, anachangia tumbo la chadema!
 
Matatizo yote yanaletwa na zimwi chadema. Wananchi wanahimizwa kuchangia shughuli za maendeleo, chadema wanawaambia wasichangie ni unyonyaji ila waichangie chadema' huo ndio wehu. Badala mwananchi kuchangia maendeleo yake, anachangia tumbo la chadema!
Kuchangia maendeleo au kuchangia mafisadi?
 
Huhitaji kufikiria cha kusema, na hata ukisema kitu kipya ama cha maana ni "by-the-way" tu ila ujumbe ni mrahisi tu kwa level ya wananchi wetu vijijiji: Rais anatoka chama gani? Ilani inayotekelezwa ni ya chama gani? Mawaziri wote chama gani? RC? DC? Duh, is this level playing field in politics. Sheria zinasemaje?

Mafisadi si wanatoka ccm!, wezi nao si wanatoka ccm!!, kukosekana kwa huduma stahili mahospitalili wizara ya fya si ipo chini ya ccm, mashule kukosa madawati,vitabu, waziri wa elimu sikatoka ccm. Ata nyie wananchi mnaopata mlo mmoja kwa siku si mnaongozwa na serikali ya ccm. Sasa kwanini msiichague ccm?

ccm oyeeeeeeee
 
Matatizo yote yanaletwa na zimwi chadema. Wananchi wanahimizwa kuchangia shughuli za maendeleo, chadema wanawaambia wasichangie ni unyonyaji ila waichangie chadema' huo ndio wehu. Badala mwananchi kuchangia maendeleo yake, anachangia tumbo la chadema!
Na kodi zetu mnapeleka wapi?xray mbovu hospitalini lakini haijatengenezwa kisa bajeti ila pesa za safari za rais hazikosekani
 
Majangili ni wa c.c.yem,
mafisadi ni wa c.c.yem,
wauwaji ni wa c.c.yem,
mahujumu uchumi ni c.c.yem,
wabakaji wa vijana na watoto c.c.yem,
wauza dawa za kulevya ni c.c.yem,.
Warithisha madaraka kwa watoto wao c.c.yem,

aisee hili lichama c.c.yem ni janga la taifa!
 
Matatizo yote yanaletwa na zimwi chadema. Wananchi wanahimizwa kuchangia shughuli za maendeleo, chadema wanawaambia wasichangie ni unyonyaji ila waichangie chadema' huo ndio wehu. Badala mwananchi kuchangia maendeleo yake, anachangia tumbo la chadema!

Kwa nini nichangie wakati nalipa kodi halali?Juzi kuna mtu alileta bahasha inayotaka mashirika ya changie Tzs.50,000 kwa taasisi moja kufikisha miaka 50,je uhalali gani taasisi zichangie kwa sherehe ya masaa?Au tunachangia ili wachache waende kula?Na ndiyo maana wale wale,kutoka tabaka lilelile ndiyo wateuliwa wa nafasi za uongozi?
 
Majangili ni wa c.c.yem,
mafisadi ni wa c.c.yem,
wauwaji ni wa c.c.yem,
mahujumu uchumi ni c.c.yem,
wabakaji wa vijana na watoto c.c.yem,
wauza dawa za kulevya ni c.c.yem,.
Warithisha madaraka kwa watoto wao c.c.yem,

aisee hili lichama c.c.yem ni janga la taifa!

Haya yote yanamuhusu mchumia tumbo MBOWE na BABU SLAA!
 
Matatizo yote yanaletwa na zimwi chadema. Wananchi wanahimizwa kuchangia shughuli za maendeleo, chadema wanawaambia wasichangie ni unyonyaji ila waichangie chadema' huo ndio wehu. Badala mwananchi
kuchangia maendeleo yake, anachangia tumbo
la chadema!
we kichwa mbovu kabisa hujui jinsi wananchi wanavyochangia CCM kupitia kodi? Bado kodi hizo mafisadi wa CCM wanaenda kuchezea tu
 
Back
Top Bottom