RAHA JIPE MWENYEWE

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
4,092
2,000
Duh, akiendelea hivi kwa mwaka mmoja tu, tayari ni mteja wa Hospitali kwa BP na kisukari.
 

Zeni2017

JF-Expert Member
Apr 27, 2017
1,247
2,000
Nimependa hakutaka usumbufu wa kwenda kutafuta wanawake wa kumfanya buzi. Hakuta kuchukua gari wala teksi. Kajituliza nyumbani kwake tu kama kasuku.
 

kajiru

Member
Feb 8, 2012
12
45
Sukari itoke wapi mtu anakula nyama kama mmsai. Na hujui anakunywa kinywaji gani. Pengine diet ice tea.
Mmmh!
Diet tea? Bia kabisa ile!
Uchambuzi kidogo tu unasema: bia inampa alcohol; sigara-nicotine; nyama choma-cholesterol+carbon monoxide....n.k! Hakuna cha raha hapo!
 

Zeni2017

JF-Expert Member
Apr 27, 2017
1,247
2,000
Hilo jiko ni rahisi kutengeneza na linafaa sana Bongo hasa ikiwa ni mwendo wa kupanga chumba. Hapo baba mwenye nyumba atasikia harufu ya nyama tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom