Rafiki wa kike na mke mwema maishani anatafutwa

Rafiki wa kike na mke mwema maishani anatafutwa

SOKETI

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2010
Posts
206
Reaction score
50
Habari wana JF,
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 27, elimu ya wastani, maji yakunde, mkristo,
Natafuta binti mwenye heshima, anayejipenda, anayejua kupika,anayependa usafi, mweusi/ maji ya kunde, asiwe mnene sana, mrefu.
Awe tayari kuwa mke na mama watoto wangu siku zijazo
Aliye tayari, ani PM
 
Habari wana JF,
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 27, elimu ya wastani, maji yakunde, mkristo,
Natafuta binti mwenye heshima, anayejipenda, anayejua kupika,anayependa usafi, mweusi/ maji ya kunde, asiwe mnene sana, mrefu.
Awe tayari kuwa mke na mama watoto wangu siku zijazo
Aliye tayari, ani PM
hiyo elimu wastan Ndio elimu gan?
 
wewe haujui kutafuta wastani?,
 
Habari wana JF,
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 27, elimu ya wastani, maji yakunde, mkristo,
Natafuta binti mwenye heshima, anayejipenda, anayejua kupika,anayependa usafi, mweusi/ maji ya kunde, asiwe mnene sana, mrefu.
Awe tayari kuwa mke na mama watoto wangu siku zijazo
Aliye tayari, ani PM
buguruni kuna chuo kinatoa elimu ya utongozaji nenda wew
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom