Radio za gari zinapatikana hapa

Radio za gari zinapatikana hapa

Brodre

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Posts
2,587
Reaction score
1,858
Habari wakuu kuna radio za gari aina ya Sony naziuza kwa bei nafuu ya 150,000 price negotiable
Zinakubali flash na dvd
Niko Dar es Salaam
Kwa mawasiliano ni PM
Pia kwa wanaotaka za jumla tuwasiliane maana pc ziko nyingi tu za kutosha
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    51.5 KB · Views: 195
  • image.jpg
    image.jpg
    45.2 KB · Views: 170

Similar Discussions

Back
Top Bottom