Question to all members


joely sandu

joely sandu

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2017
Messages
1,405
Likes
1,071
Points
280
Age
22
joely sandu

joely sandu

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2017
1,405 1,071 280
Niliwahi kusikia mahali eti mwanamke akiolewa anatakiwa aishi kama kahaba kwa mume wake πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‰
Kazi ya mwanamke kwenye mahisiano hasa ya Mahaba ni kuwa tayari kuvua chupi muda wote......

Usiulize swali jingine hilo jibu linajibu maswali yote yanayokuja heheheheheee

K’ Matata.
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
12,785
Likes
12,594
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
12,785 12,594 280
Niliwahi kusikia mahali eti mwanamke akiolewa anatakiwa aishi kama kahaba kwa mume wake πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜‰
Kahaba huwa haheshimiwi na huwa haheshimu mtu, yuko kibiashara zaidi.

Wanaume wanapenda matusi na kuheshimiwa.

Kama mume atavumilia kuuziwa na mkewe kila atakapo na kufanyiwa ubedhuli wote wafanyao makahaba basi acha mke awe na aishi kama kahaba.

Cheusi Mangala..... Kasie.
 
joely sandu

joely sandu

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2017
Messages
1,405
Likes
1,071
Points
280
Age
22
joely sandu

joely sandu

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2017
1,405 1,071 280
Kumbe
Sema mda wotote awe tayari kwa bwana wake
Kahaba huwa haheshimiwi na huwa haheshimu mtu, yuko kibiashara zaidi.

Wanaume wanapenda matusi na kuheshimiwa.

Kama mume atavumilia kuuziwa na mkewe kila atakapo na kufanyiwa ubedhuli wote wafanyao makahaba basi acha mke awe na aishi kama kahaba.

Cheusi Mangala..... Kasie.
 
joely sandu

joely sandu

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2017
Messages
1,405
Likes
1,071
Points
280
Age
22
joely sandu

joely sandu

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2017
1,405 1,071 280
Namaanisha awe tayari kwa kifinyo any time πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›sijui ni kweli
Kahaba huwa haheshimiwi na huwa haheshimu mtu, yuko kibiashara zaidi.

Wanaume wanapenda matusi na kuheshimiwa.

Kama mume atavumilia kuuziwa na mkewe kila atakapo na kufanyiwa ubedhuli wote wafanyao makahaba basi acha mke awe na aishi kama kahaba.

Cheusi Mangala..... Kasie.
 
princemikazo

princemikazo

Senior Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
161
Likes
108
Points
45
princemikazo

princemikazo

Senior Member
Joined Jan 10, 2019
161 108 45
Nadhani kasie K'matata kanijibia
 
De Facto List

De Facto List

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2018
Messages
208
Likes
732
Points
180
De Facto List

De Facto List

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2018
208 732 180
Jirani hivi kwa nini unapenda kujihangaisha na huyu mwendawazimu?

Sent using Jamii Forums mobile app
You aint seein nothing yet..ask your mom how wild it gets when i see her 'butt hole'..yaani ule 'mtobo' wake wa maji taka.

Muulize kisha, Nasubiri majibu ili kuanzia leo hichi kiherehere nikutibu inavyopaswa.
 
Bitrus

Bitrus

Member
Joined
Jan 8, 2019
Messages
14
Likes
7
Points
5
Bitrus

Bitrus

Member
Joined Jan 8, 2019
14 7 5
-implementation of good government policies
-formation of tax laws and collection of taxes (vizinga)
-provision of social services (Nadhani umenielewa)
-ensuring the safety of citizens and their properties (kuhakikisha huchepuki)
-conclusions
Mleta mada siku nyingine utumie akili, usilete nyuzi mbovu mbovu kama hizi



Mwezrahi
:D:D:D:D:D
 
De Facto List

De Facto List

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2018
Messages
208
Likes
732
Points
180
De Facto List

De Facto List

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2018
208 732 180
The List punguza utoto

We kila mahali unatangaza biashara yako ya vitunguu swaumu.
-Nimekukosea wapi 'mkuu'..? Turudi kwenye kale ka uzi kako ka vitunguu swaumu..nafahamu utakuwa umepata jibu ulilokusudia kwa walengwa wako.
 
deibra

deibra

Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
68
Likes
26
Points
25
deibra

deibra

Member
Joined Jan 10, 2019
68 26 25
You aint seein nothing yet..ask your mom how wild it gets when i see her 'butt hole'..yaani ule 'mtobo' wake wa maji taka.

Muulize kisha, Nasubiri majibu ili kuanzia leo hichi kiherehere nikutibu inavyopaswa.
Hahhahhah I don't know where u learned u a English Bro....

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,498
Members 481,367
Posts 29,735,680