Lucas JF-Expert Member Joined Dec 3, 2011 Posts 2,457 Reaction score 1,111 Mar 26, 2012 #1 habari wadau wa jamvi hili? naomba mwenye kujua namna ya kupata keys za software hii anisaidie maana ninaihitaji kweli!! yenyewe ipo mtandaoni lakini sina keys zake!
habari wadau wa jamvi hili? naomba mwenye kujua namna ya kupata keys za software hii anisaidie maana ninaihitaji kweli!! yenyewe ipo mtandaoni lakini sina keys zake!
Lucas JF-Expert Member Joined Dec 3, 2011 Posts 2,457 Reaction score 1,111 Mar 26, 2012 Thread starter #2 Kwa watalaamu wa IT na software hii naomba mnisaidie