Kwanza acha umbea... kijana mdogo ukiwa mbea, ukiwa mzee utakuwa mchawi....
Mwandosya hana mvuto hata 10% ya Lowassa kisiasa...wala sio mtendaji...!!
Ni Prof. uchwara.... hana credibility hata kidogo tu ya kumwongelea Lowassa, as well UHAI WA CCM UKO KWA LOWASSA KWA SASA...!!! Sio yoyote yule...!!!
Huyu, hata kwao Mbeya ni mzigo, Lowassa kapata wadhamini elfu 53 Mbeya hadi fomu zimeisha.... Mwandosya kapata wadhamini 2,800 tu... wapi na wapi..!?
Naona anajikojolea kabla EL hajaanza kampeni, sbb CCM haiwezi mkata EL...!!
Watia nia wengine wote are weak and unlikable by public...hata 10% ya EL hakuna mtia nia anapendwa na wananchi kama EL...!!!
Ukitaka kuona CCM yangu inakufa na kufutika, wamweke mtu mwingine apart from EL... itakuwa ya KANU..!!
mwandosya atakua hajapona asee....
Kwanza acha umbea... kijana mdogo ukiwa mbea, ukiwa mzee utakuwa mchawi....
Mwandosya hana mvuto hata 10% ya Lowassa kisiasa...wala sio mtendaji...!!
Ni Prof. uchwara.... hana credibility hata kidogo tu ya kumwongelea Lowassa, as well UHAI WA CCM UKO KWA LOWASSA KWA SASA...!!! Sio yoyote yule...!!!
Huyu, hata kwao Mbeya ni mzigo, Lowassa kapata wadhamini elfu 53 Mbeya hadi fomu zimeisha.... Mwandosya kapata wadhamini 2,800 tu... wapi na wapi..!?
Naona anajikojolea kabla EL hajaanza kampeni, sbb CCM haiwezi mkata EL...!!
Watia nia wengine wote are weak and unlikable by public...hata 10% ya EL hakuna mtia nia anapendwa na wananchi kama EL...!!!
Ukitaka kuona CCM yangu inakufa na kufutika, wamweke mtu mwingine apart from EL... itakuwa ya KANU..!!
Kwanza acha umbea... kijana mdogo ukiwa mbea, ukiwa mzee utakuwa mchawi....
Mwandosya hana mvuto hata 10% ya Lowassa kisiasa...wala sio mtendaji...!!
Ni Prof. uchwara.... hana credibility hata kidogo tu ya kumwongelea Lowassa, as well UHAI WA CCM UKO KWA LOWASSA KWA SASA...!!! Sio yoyote yule...!!!
Huyu, hata kwao Mbeya ni mzigo, Lowassa kapata wadhamini elfu 53 Mbeya hadi fomu zimeisha.... Mwandosya kapata wadhamini 2,800 tu... wapi na wapi..!?
Naona anajikojolea kabla EL hajaanza kampeni, sbb CCM haiwezi mkata EL...!!
Watia nia wengine wote are weak and unlikable by public...hata 10% ya EL hakuna mtia nia anapendwa na wananchi kama EL...!!!
Ukitaka kuona CCM yangu inakufa na kufutika, wamweke mtu mwingine apart from EL... itakuwa ya KANU..!!
Siasa za CCM zina maajabu yake, ukiziingia hata ukiwa Prof unakuwa unafikiri kama STD VII.
Wewe uko kwenye mada hii kweli?
Kwenye red hapo, Lazima wakatwe abaki mmoja. Na huyo mmoja atakatwa baada ya kuhesabu kula na kuangukia pua dhidi ya UKAWA!
Kumbe we mwanaccm ndo mana
Yani kumshabikia EL ni sawa na kumtetea mwizi angali unajua
#Kigogo asanteeeee....!!! yaani sikio lizidi kichwa kwa ukubwa...maajabu...!!
Nafukiri tumwache Mwandosya hajapona huyu... ana tatizo kubwa la akili na macho... hata kuona haoni nn kinaendelea...!!!
Kwanza acha umbea... kijana mdogo ukiwa mbea, ukiwa mzee utakuwa mchawi....
Mwandosya hana mvuto hata 10% ya Lowassa kisiasa...wala sio mtendaji...!!
Ni Prof. uchwara.... hana credibility hata kidogo tu ya kumwongelea Lowassa, as well UHAI WA CCM UKO KWA LOWASSA KWA SASA...!!! Sio yoyote yule...!!!
Huyu, hata kwao Mbeya ni mzigo, Lowassa kapata wadhamini elfu 53 Mbeya hadi fomu zimeisha.... Mwandosya kapata wadhamini 2,800 tu... wapi na wapi..!?
Naona anajikojolea kabla EL hajaanza kampeni, sbb CCM haiwezi mkata EL...!!
Watia nia wengine wote are weak and unlikable by public...hata 10% ya EL hakuna mtia nia anapendwa na wananchi kama EL...!!!
Ukitaka kuona CCM yangu inakufa na kufutika, wamweke mtu mwingine apart from EL... itakuwa ya KANU..!!
Inamaanisha Lowassa anakatwa! Pamoja na Membe naye anakatwa. Asilimia kubwa ya CCM wanakatwa!
Ccm sio lowasa ajitoe uone nguvu ya ccm itasimama pale pale alikuwepo mrema nanyie watu kaskazini mkamuunga mkono mamia ya watu yuko wapi saa hz ccm itakuwepo na itaendelea kuwepo huyo lowasa na wafuasi wake mnaeneza propaganda eti lowasa asipopitishwa ccm itagawanyika hilo halipo na alitatokea kamwe
Hahaha hivi Mwandosya na Huyo Lowassa wako aliyesomea mambo ya ngoma ni nani mzima hata kuwatazama tu! Lowassa ni mwizi na waliomzunguka woote ni wezi! hatuwataki wanataka kubaka nchi
Hivi Mwandosya ni wa kum discuss kweli...!? Sio issue huyo... Are you overlooking the political MUSCLES and looooooong TENTACLES of Lowassa...!!!
He has Tap and fibrous political roots... ukimng'oa unang'oa CCM...!!! Hamelewiiiii...!!!! Ana makucha ya paka...kashika kashikamana...!!! Where are you guys...!!!
Kashikilia oxygen ya CCM, shingo, pua, mdomo, masikio, ulimi, macho, mgongo, mizizi hadi matawi...!!! EL ni mpango wa Mungu, tuongee ktk keyboard but in the field of Politics here in Tz, is like Messi in football au Yesu ktk biblia...!!!
CCM itakuwa KANU ikicheza tu na EL..!!!
#Kigogo asanteeeee....!!! yaani sikio lizidi kichwa kwa ukubwa...maajabu...!!
Nafukiri tumwache Mwandosya hajapona huyu... ana tatizo kubwa la akili na macho... hata kuona haoni nn kinaendelea...!!!