Prof. Mwajabu Possi wa UDSM aula TBC


haya na wewe tuambie umefanya nini ili tusikuita bogus... au tupe mtu unayetaka akae hapo... watanzania maneno meeengiiiii............
 

tutajie basi mtu wako... kwani hiyo TSJ nani aliiunganisha na UDSM? si ilikua kama shule ya msingi, au?
 
haya na wewe tuambie umefanya nini ili tusikuita bogus... au tupe mtu unayetaka akae hapo... watanzania maneno meeengiiiii............

Maneno yako yanaonyesha upeo wako wa kufikiria unaishia kwenye magoti yako. Sio kosa lako nakuacha kama ulivyo mkuu
 
Masuala ya Habari hayapo katika mambo ya muungano. Mjumbe namba (viii) Mkurugenzi wa habari idara ya Zanzibar anateuliwaje kuwa kwenye chombo/bodi ambayo haihusiki na mambo ya Muungano?

Kama yeye ni mtanzania na anafaa, hata kama yeye ni Marine Hassan aachwe tu afanye kazi. Tukianza kubehave kama wazanzibar itakuwa ajabu sana
 
Kama kuna yoyote miongoni mwetu anayedhani TBC ni chombo huru inabidi afikirie upya.
Katika orodha isyo na namba (ii) utaona namba (vi) ni mkurugenzi wa maelezo ambacho ni chombo cha serikali.
Namba(vii)kuna mkurugenzi wa maswaliano Ikulu. Huyu naye anawakilisha Ikulu na serikali hapo hapo.

Sasa sijui TBC inawezaje kufanya kazi kama chombo huru.
 

Mkuu TBC si chombo huru hata kidogo, ni chombo cha serikali na kipo kwa ajili ya kuimba nyimbo za serikali. Kimaandishi inaweza kusemwa ni chombo huru, lakini kivitendo si chombo huru. Kama apointees ni wa Rais na waziri wa habari sahau swala la kuwa huru
 
Nakubalina nawe kabisa, lakini si tunaambiwa vyombo vya habari viwe huru? na vinatakiwa vifanye 'impartiality'. Si tunaambiwa ni mhimili wa nne!

Anyway, nilikuwa nawapa memba hint hata watakaposikia habari za TBC.
 
Kesha kuwa PROF??? Nilipokuwa pale Mlimani kwenye issue za Gender nilimuacha akiwa kama Dr. na mpaka anapewa Uwaziri alikua Dr. So Hongera zimfikie kwa kutunukiwa U prof.... She deserves that,,,,

Inaelekea humfahamu Prof. Possi. Kwanza hajawahi kua waziri, pili amekua Prof. Miaka mingi iliyopita, tafuta reccords vizuri. Wakati anateuliwa kua Mkuu wa TSJ na Ben Mkapa, tayari alishakua Prof. Upo?
 
Inaelekea humfahamu Prof. Possi. Kwanza hajawahi kua waziri, pili amekua Prof. Miaka mingi iliyopita, tafuta reccords vizuri. Wakati anateuliwa kua Mkuu wa TSJ na Ben Mkapa, tayari alishakua Prof. Upo?

Sikua namuongelea Possi pale.... Possi alikua Gender???? Was talking about alimuweka Possi TBC!!! You Could ask who 1st b4 bumping up from whichever KANGARA u have taken!!!!
 
Sikua namuongelea Possi pale.... Possi alikua Gender???? Was talking about alimuweka Possi TBC!!! You Could ask who 1st b4 bumping up from whichever KANGARA u have taken!!!!

Well, If you thought I take any sort of alcohol or brew, you r wrong my friend... Perhaps you should attend "being polite" classes. SHAME
 
Well, If you thought I take any sort of alcohol or brew, you r wrong my friend... Perhaps you should attend "being polite" classes. SHAME

Shame on who??? me or U??? How was I suppose to be polite while u were not???? Aint operating under 3rd law of Motion.....Otherwise get back 2 ur Physics classes. SUCKER
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…