Prof: Maghembe atamani mauti yamkute mpinzani wake


NANGERA ECHUNGUKE

NANGERA ECHUNGUKE

Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
33
Likes
0
Points
0
NANGERA ECHUNGUKE

NANGERA ECHUNGUKE

Member
Joined Sep 26, 2013
33 0 0
ndugu wadau
hayo yalibainika hivi karibuni kwenye kikao cha kamati ya Siasa ya CCM wilaya ya Mwanga na Ujumbe toka kamati ya Usalama na Maadili ya CCM makao makuu.

Kwamba siasa za makundi mawili hasimu ya Profesa Maghembe ambaye ni Waziri "Mzigo" wa Maji na Mbunge wa jimbo la Mwanga(Mzigo - kwa mujibu wa katibu wa Itikadi na uenezi Bw. Nape Nnauye) na Mwanasheria wa Kampun ya Trust Mark attorney ya Jijini Dar es salaam ambaye amewahi kugombea Ubunge jimbo hili na sasa ni MNECCCM kupitia Wilaya ya Mwanga Ndugu Joseph Tadayo zimefikia hatua mbaya kiasi ambacho timu ya Mheshimiwa Mbunge imefikia hatua ya kutengeneza mazingira ya kumtoa roho mpinzani wake kwa njia mbali mbali ikiwemo ushirikina au kumkodishia majambazi.

paper work ya mpango huo hatari na usiokuwa na hata chembe ya siasa za ushindani tayari umeshatua makao makuu ya CCM baada ya kutolewa kama ushahidi kwenye kikao hicho ambacho mheshimiwa Mbunge alijaribu kukimbia mara tatu kukwepa shutuma kutoka kwa viongozi wenzake wa CCM wilaya na Mkoa wa Kilimanjaro ambao walikuwa ndani ya Kikao hicho. Majaribio yote ya kutoroka ndani ya ukumbi wa Mikutano wa CCM yaligonga Mwamba baada ya Katibu wa CCM Mkoa kilimanjro Bwana steven kazidi kumkomalia asijaribu kutoka ndani ya kikao hicho kwani kutoka kwake kijeuri kutasababisha waongeze kuni moto uliokwisha washwa na Katibu wa Itikadi na Uenezi Bw. Nape Nnauye kuwa Prof. ni Mzigo kwani bado wana nyaraka nyingi za kuthibitisha kuwa ni mzigo pia ndani ya Chama Mkoa wa Kilimanjaro.

Akijibu shutuma hizo alisema watu hasa Kazidi hawana Shukrani kwani yeye alifanya jitihada kwa Bwana kazidi kuwa Mjumbe wa Bodi ya Kahawa wakati yeye akiwa Waziri wa kilimo sasa anapata vipesa ndo vina mpa jeuri ya kumzushia na kumchonganisha na Mwenyekiti wake wa CCM Taifa ambaye kwake ni kama kaka.

Anasema mbinu zote za kumtoa Uwaziri zimeshindwa tangu zamani ndo maana wanamtengenezea mazingira mabovu ili wakina Kinana wapate nguvu ya kumsulubu jaribio ambalo litashindwa kwani yeye na Mwenyekiti hawakujuana kwenye majukwaa ya siasa.

Huyo ni profesa maghembe wa CCM
naomba kuwasilisha
 
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
13,644
Likes
5,391
Points
280
TUJITEGEMEE

TUJITEGEMEE

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
13,644 5,391 280
Hapa Jukwaani hapatakiwi majungu...unajua hilo?

Ukiombwa ushahidi wa haya uliyoyasema utaleta?
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,428
Likes
73,911
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,428 73,911 280
Siasa + njaa = kifo!
 
NANGERA ECHUNGUKE

NANGERA ECHUNGUKE

Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
33
Likes
0
Points
0
NANGERA ECHUNGUKE

NANGERA ECHUNGUKE

Member
Joined Sep 26, 2013
33 0 0
Hapa Jukwaani hapatakiwi majungu...unajua hilo?

Ukiombwa ushahidi wa haya uliyoyasema utaleta?
upo wa kutosha! ingawa hapa sio mahakamani lakini unaweza kwenda kjiridhisha mwenyewe kwa kuwahoji wanamwanga na viongozi wao walikuwa kwenye kikao hicho. na wala sio siri. Magamba tunajua ni magaidi kutoa roho za watu ni kama vile kuua mdudu chawa! Upo Mkuu
 
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
2,304
Likes
94
Points
145
Buldoza

Buldoza

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
2,304 94 145
Kama kumkodia majambazi, awasiliane na Mwigulu.
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Kama kumkodia majambazi, awasiliane na Mwigulu.
Ili amkonekti kwa yule mpare ambaye walimsifia kwenye zile e mail kuwa ni jembe alipochomoa roho ya daktari mpare mwenzake....
 
R

Roosevelt

Senior Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
100
Likes
1
Points
0
R

Roosevelt

Senior Member
Joined Apr 1, 2012
100 1 0
Hahahah nangera echunguke na bado ethnachunguka......hiii ni hatari kwa kweli
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,755
Likes
137
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,755 137 160
asimwogope tadayo, hofu yake angeipeleka kwa Henry kilewo wa chadema huyu ndo atakayemtoa huyu majembe
 

Forum statistics

Threads 1,272,655
Members 490,101
Posts 30,456,352