T the muter JF-Expert Member Joined Oct 31, 2012 Posts 1,371 Reaction score 1,865 Jan 3, 2014 #1 Wadau naomba ushauri wa printer imara,bora na inayoweza kunisaidia kibiashara yan kwa faida bei yake iwe chin ya mil moja.
Wadau naomba ushauri wa printer imara,bora na inayoweza kunisaidia kibiashara yan kwa faida bei yake iwe chin ya mil moja.
F frajosmal Member Joined Oct 27, 2013 Posts 93 Reaction score 16 Jan 4, 2014 #2 the muter said: Wadau naomba ushauri wa printer imara,bora na inayoweza kunisaidia kibiashara yan kwa faida bei yake iwe chin ya mil moja. Click to expand... Nimeku PM mkuu. Machine hizo zinapatikana,jipange tu iweze kukufikia kwa wakati unaokusudia kuanza biashara yako. Asante mkuu.
the muter said: Wadau naomba ushauri wa printer imara,bora na inayoweza kunisaidia kibiashara yan kwa faida bei yake iwe chin ya mil moja. Click to expand... Nimeku PM mkuu. Machine hizo zinapatikana,jipange tu iweze kukufikia kwa wakati unaokusudia kuanza biashara yako. Asante mkuu.