• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Printer EPSON L850 mpya inauzwa TSH 1000000

A

antanarivo

Member
Joined
Jan 9, 2018
Messages
80
Points
250
A

antanarivo

Member
Joined Jan 9, 2018
80 250
Ni printer Mpya Kabsa haijawahi kutumika utaanza kuifungua wewe mwenyew mm niliagiza so zikaja mbili mfululizo na niliagiza kwa bei ya jumla na dukani inauzwa 1250000 hadi 1200000
Kazi yake
Ina print
Inatoa copy high quality coloured na black and white
Ina scan
Inatoa picha za simu na camera
Passport size
Haimalizi wino yaani hata kama unakazi nyingi ukinunua wino wa 22000 unapiga kazi mpaka unasema labda haitumii wino
Ina cd yake pia ni screen touch
1932321_Screenshot_20181207-1043222.jpeg




Location dar es salaam
 
N

narumuk

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
1,949
Points
2,000
N

narumuk

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
1,949 2,000
Inauzwa laki 8 tu ndugu yangu hapo kariakoo CC cariha
 
BOFREE

BOFREE

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
382
Points
500
BOFREE

BOFREE

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
382 500
Ni printer Mpya Kabsa haijawahi kutumika utaanza kuifungua wewe mwenyew mm niliagiza so zikaja mbili mfululizo na niliagiza kwa bei ya jumla na dukani inauzwa 1250000 hadi 1200000
Kazi yake
Ina print
Inatoa copy high quality coloured na black and white
Ina scan
Inatoa picha za simu na camera
Passport size
Haimalizi wino yaani hata kama unakazi nyingi ukinunua wino wa 22000 unapiga kazi mpaka unasema labda haitumii wino
Ina cd yake pia ni screen touch
View attachment 958836



Location dar es salaam
hii hapa mpya 835000 tena punguzo hadi 800,000 kama unabisha piga namba izo kwenye attachement ATTACH=full]958940[/ATTACH]
 

Attachments:

Jr. Gong Mira

Jr. Gong Mira

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2017
Messages
1,169
Points
2,000
Jr. Gong Mira

Jr. Gong Mira

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2017
1,169 2,000
Ni printer Mpya Kabsa haijawahi kutumika utaanza kuifungua wewe mwenyew mm niliagiza so zikaja mbili mfululizo na niliagiza kwa bei ya jumla na dukani inauzwa 1250000 hadi 1200000
Kazi yake
Ina print
Inatoa copy high quality coloured na black and white
Ina scan
Inatoa picha za simu na camera
Passport size
Haimalizi wino yaani hata kama unakazi nyingi ukinunua wino wa 22000 unapiga kazi mpaka unasema labda haitumii wino
Ina cd yake pia ni screen touch
View attachment 958836



Location dar es salaam
Kwa bei hiyo umepigwa mkuu
 
S

sontable

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2018
Messages
213
Points
500
S

sontable

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2018
213 500
hii hapa mpya 835000 tena punguzo hadi 800,000 kama unabisha piga namba izo kwenye attachement ATTACH=full]958940[/ATTACH]
Daa mkuu niunganishe na wauza computer mtumba bei simple na mashine za lamination
 
Ngorunde

Ngorunde

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2006
Messages
1,733
Points
2,000
Ngorunde

Ngorunde

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2006
1,733 2,000
hii hapa mpya 835000 tena punguzo hadi 800,000 kama unabisha piga namba izo kwenye attachement ATTACH=full]958940[/ATTACH]
Duh...!
Jf kiboko, mleta mada imebidi ayeyuke kimya kimya.
 
BOFREE

BOFREE

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
382
Points
500
BOFREE

BOFREE

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
382 500
Ni printer Mpya Kabsa haijawahi kutumika utaanza kuifungua wewe mwenyew mm niliagiza so zikaja mbili mfululizo na niliagiza kwa bei ya jumla na dukani inauzwa 1250000 hadi 1200000
Kazi yake
Ina print
Inatoa copy high quality coloured na black and white
Ina scan
Inatoa picha za simu na camera
Passport size
Haimalizi wino yaani hata kama unakazi nyingi ukinunua wino wa 22000 unapiga kazi mpaka unasema labda haitumii wino
Ina cd yake pia ni screen touch
View attachment 958836



Location dar es salaam
mwingine huyu tena anauza 750000 yupo humu humu jf anaitwa Amani mfaume
1932532_Screenshot_20181207-131620.jpg
 
N

Ntinginya Machalo

Senior Member
Joined
Nov 17, 2017
Messages
143
Points
225
N

Ntinginya Machalo

Senior Member
Joined Nov 17, 2017
143 225
Mleta mada hawa ndo wapigaji wanaotafutwa.....kama huyu sukuma ndani tu.....
 
champline

champline

Senior Member
Joined
Dec 3, 2018
Messages
182
Points
250
champline

champline

Senior Member
Joined Dec 3, 2018
182 250
Daa mkuu niunganishe na wauza computer mtumba bei simple na mashine za lamination
karibu tupo hapa wauzaji wa uhakika wa used computers.
bonyeza 0624748884 au 0719484663 tukuhudumie.
 
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2014
Messages
2,530
Points
2,000
Uzalendo Installer

Uzalendo Installer

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2014
2,530 2,000
nami nimeshangaa 1m wakati kkoo 800k...niuzie kwa 500k
 
Alex Mapili

Alex Mapili

Member
Joined
Jul 3, 2019
Messages
6
Points
20
Alex Mapili

Alex Mapili

Member
Joined Jul 3, 2019
6 20
Jaman mwenye bei halisi ya printer hii L850 anisaidie nashida
 
kajamaa kadogo

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2018
Messages
1,083
Points
2,000
kajamaa kadogo

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2018
1,083 2,000
karibu tupo hapa wauzaji wa uhakika wa used computers.
bonyeza 0624748884 au 0719484663 tukuhudumie.
Najua ni wagumu kutoa majibu

nataka computer used ram 4GB
uwezo hiwe hata mia 300
 
champline

champline

Senior Member
Joined
Dec 3, 2018
Messages
182
Points
250
champline

champline

Senior Member
Joined Dec 3, 2018
182 250
Najua ni wagumu kutoa majibu

nataka computer used ram 4GB
uwezo hiwe hata mia 300
Sijakuelewa,bajeti yako ni sh 300,000 au iwe na hard disk zaidi ya 300 gb?anyway karibu computer zinapatikana
 

Forum statistics

Threads 1,405,223
Members 531,947
Posts 34,481,249
Top