DONALD
JF-Expert Member
- Feb 18, 2010
- 275
- 35
Je,wewe unahitaji huduma bora,ya haraka na kuchapisha vitabu,brochures,posters ...etc! na aina zote za stationaries?
ATMOS PRINTING COMPANY ndo mpango mzima...
huduma zetu ni bora,za haraka bei nafuu na tunazungumza kama washikaji,na ukiwa na kazi kubwa,tunatoa discount.
Tafadhari tuwasiliane apa 0755 927881 na 0714 345432..
macdonaza@yahoo.co.uk
atmosprinters@gmail.com
ATMOS PRINTING COMPANY ndo mpango mzima...
huduma zetu ni bora,za haraka bei nafuu na tunazungumza kama washikaji,na ukiwa na kazi kubwa,tunatoa discount.
Tafadhari tuwasiliane apa 0755 927881 na 0714 345432..
macdonaza@yahoo.co.uk
atmosprinters@gmail.com