Price of sam sung galaxy tab in dar es salaam.


Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
606
Likes
14
Points
35
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
606 14 35
Wadau habari za jioni..naomba msaada kwa anayejua bei ya Sam sung Galaxy Tab kwa Dar na ni duka gani naweza kuipata bila kuwa imechakachuliwa.
asanteni sana.
 
M

mrlonely98

Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
92
Likes
0
Points
13
M

mrlonely98

Member
Joined Nov 6, 2009
92 0 13
nenda samora revenue pale chini kuna duka from home ware to interteinment wares, pale utapata mimi nilinunua pale. bei yake sasahivi inaweza kuwa kwenye 1 million
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,768
Likes
2,322
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,768 2,322 280
Samsung wana maduka yao nenda pale Mlimani City Mwenge kuna duka zimejaa kibao hata haya maduka ya simu pale mlimani yanauza ,pia hapohapo Mlimani karibu na shoprite kuna duka la vitu vya electroni napo zipo pia kuna duka hapo hapo MC ukitokea CRDB kwenye kona ukiwa unaeenda NMB benki ni wewe na hela yako tu ,Bongo kama kwa Obama siku kitu chochote unakipata fedha yako tu na wala huna haja ya kupanda pipa au umwagize mtu sijui
 

Forum statistics

Threads 1,237,649
Members 475,675
Posts 29,295,605