President Magufuli basic characteristics of conscience


daida

daida

Member
Joined
Oct 30, 2017
Messages
19
Likes
5
Points
5
daida

daida

Member
Joined Oct 30, 2017
19 5 5
•Rais ana inner power which warns,condemns,praises, sasa ni marais wangapi waliwahi kusema kuwa kwenye mavyama yetu kuna majizi,hata kama yapo SSM au cdm,jiulize mkurugenzi anaulizwa hesabu ya fedha wala hata hajui fedha za mradi,
•Conscience associated with duty and obligation, tumeona kagera kijana kapewa fedha za mradi na kuruhusiwa watu wasiondolewe kwenye mtoto watu wapige kazi,
•conscience tells you what to and what not to do.tuliona ziara yake kagera anawaambia watu wasijenge ziwani na wameandaa mabango makubwa sana ,huyu no mtu ,
•the right use of reason(intelligence)hapa anauliza waliokuwa wanafunga mikataba ya madini walikuwa wanahama nchi?now how could young people be active conscience for magufuri?

•lazima tukubali kuwa magufuri anafanya kazi ya ethics,do you think solidarity will one day change truth into falsehood,? hakuna ubishi magufuri kahangaika kuibeba ccm,na hii ni serikali yake,
 
EWGM's

EWGM's

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2013
Messages
1,526
Likes
1,790
Points
280
EWGM's

EWGM's

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2013
1,526 1,790 280
Hiko cha habari hata wale wahuni ambao wamekuwa wasemaji wa serikali hutawaona hapa.
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
4,329
Likes
2,516
Points
280
Age
48
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
4,329 2,516 280
•Rais ana inner power which warns,condemns,praises, sasa ni marais wangapi waliwahi kusema kuwa kwenye mavyama yetu kuna majizi,hata kama yapo SSM au cdm,jiulize mkurugenzi anaulizwa hesabu ya fedha wala hata hajui fedha za mradi,
•Conscience associated with duty and obligation, tumeona kagera kijana kapewa fedha za mradi na kuruhusiwa watu wasiondolewe kwenye mtoto watu wapige kazi,
•conscience tells you what to and what not to do.tuliona ziara yake kagera anawaambia watu wasijenge ziwani na wameandaa mabango makubwa sana ,huyu no mtu ,
•the right use of reason(intelligence)hapa anauliza waliokuwa wanafunga mikataba ya madini walikuwa wanahama nchi?now how could young people be active conscience for magufuri?

•lazima tukubali kuwa magufuri anafanya kazi ya ethics,do you think solidarity will one day change truth into falsehood,? hakuna ubishi magufuri kahangaika kuibeba ccm,na hii ni serikali yake,
Good crap
 

Forum statistics

Threads 1,214,292
Members 462,650
Posts 28,507,897