Prado ya mwaka 2012 inauzwa

Prado ya mwaka 2012 inauzwa

sijajua kama hiyo gari uliinunua kwa matumizi yako tu alafu ukaamua kuiuza au ndio unayo magari mengi ya bei hiyo!
kama ndio umeamua kuwa mfanyabiashara wa magari ya bei hiyo ni bora ukafikiria mara mbili sababu watanzania walio wengi wana uwezo wa kununua magari ya chini ya milioni ishirini.
ni mawazo tu, ni mtazamo tu, kilalaheri mkuu
 
Daah gari luxury saf kabisa cha kushangaza Land Cruiser hardtop (mkonga) iko simple tu bt iko abt 180ml.
 
najaribu ku upload pic ila nakataa aisee ungeiona hiyo gari mkuu ungekubali mwenyewe

Bro bei iko juu sana 2013 landcruiser 130m znz n prado iko chini y landcruiser kwenye bei engine yke n type gari.unaweza tuma picha z ndani n mbele
 
Driving + TV = Death

TV za magari ya kisasa zinakuwa kwa abiria, hususani seat za nyuma na si kwa dreva. Hivo haisababishi ajari, tena zinasaidia kufanya abiria wasimpigishe story dreva
 
TV za magari ya kisasa zinakuwa kwa abiria, hususani seat za nyuma na si kwa dreva. Hivo haisababishi ajari, tena zinasaidia kufanya abiria wasimpigishe story dreva

Hapo ndiyo umeongeza tatizo - usingizi kwa madereva!
 
ipo ya 2014 bosi wangu kaagiza dubai kwa 150m imetoka wiki iliyopita.
 
Back
Top Bottom