Pongezi sana Kwa Halima Binti wa Bakari Bulembo, Atakuja Kutisha, Mark My Words


TL. Marandu

TL. Marandu

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
3,629
Likes
5,715
Points
280
TL. Marandu

TL. Marandu

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
3,629 5,715 280
Mimi sio Mpenzi wa CCM hata Kidogo. Ila Nimeona Sio Vibaya Kumtia Kijana huyu Moyo. Mara Nyingi huwa Nikimsikiliza Mtu Mwenye Uwezo Mkubwa wa Kiakili na Kiuongozi Naweza Kumgundua Mapema. Kuna Kabinti Fulani Bungeni, Nafikiri Ni Yule Mtoto wa Bakari Bulembo. Huyu Mtoto anakipaji Kikubwa sana cha Kujieleza na Kujenga Hoja. Naamini kwamba atakuja Kuwa Mwanasiasa Mwanamke Maarufu Tanzania, Hilo halina tena Mjadala.


Mojawapo ya Sifa Kubwa ya Mtu Mwenye Uwezo wa Kujieleza (argumentation) Anazungumza Kwa Mifano halisi, anarejea Historia, Anatoa Mifano ya Kugusa! Na anatoa Takwimu na Vigezo, Na Kama Swala Lenyewe Ni La Kitaalamu analitetea kwa matokeo ya Tafiti Na Huyu Mtoto yote Anayazinatia.

Ila Ushauri Wangu Ningemtahadhalisha Mapema, Ajiepushe na Siasa za Maji Taka, Ngojera na Hadaa Kama akina Kibajaji na Nape. Ajikite zaidi Kwenye Hoja zenye Maslahi ya Taifa. Bila Kuwa Mzandiki. Atahshimika na Atatisha Kila Upande lakini akileta Ngojera na Uzandiki, atadharaulika Bado mdogo na Ndio Basi.

Pongezi sana Mwanangu Halima Bulembo, Keep it Up
 
S

sily

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
908
Likes
391
Points
80
S

sily

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
908 391 80
Tunaomba mwenye picha yake wengine hatumjui huyo Mh.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,449
Likes
31,732
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,449 31,732 280
Kaitumia fursa vizuri
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,785
Likes
1,168
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,785 1,168 280
ndio huyu aliyesema bunge lisiwe live?
 
maramia

maramia

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
1,917
Likes
1,092
Points
280
maramia

maramia

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2015
1,917 1,092 280
Hoja gani muhimu aliyojenga hapo mbali na kunakiri na kunukuu tafiti zilizofanywa na taasisi mbali mbali kuhusu elimu yetu. Kung'ang'ania kutaja hizo namba ndiyo kujenga hoja?

Naona mleta mada una ajenda yako binafsi ya kumpiga jeki huyo binti au una maslahi binafsi naye.
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
9,785
Likes
1,168
Points
280
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
9,785 1,168 280
KUna baadhi ya budget allocations hatuwezi kuigawa tu kwa percentage... vitu kama ulinzi, miundombinu, mawasiliano, kilimo nk haviwezi kuwa segregated kwa namna ambavyo huyu binti anataka... pia si vibaya kumpa shule ya some fixed parameters na variable parameters kwenye kutengeneza budget

Safari ya kumfunza na kumfunda huyu binti ni ndefu na sina hakika kama ni sharp... hasa baada ya kauli mbofu kama ile ya kuhusu bunge lisiwe live
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,290
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,290 1,224 280
Acha unadhani ukimsifia baba yake atajipendekeza Kwa magu akuombee ka U- DC? Huna lolote
 
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2014
Messages
2,747
Likes
1,067
Points
280
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2014
2,747 1,067 280
Ccm wapo wabunge wengi tu wanao jitambua, tatizo chama.
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,566
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,566 280
mtoto wa nyoka ni nyoka.... hawezi kufanya siasa tofauti na za babake! Never!!
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,209
Likes
48,004
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,209 48,004 280
Endelea kumsifia labda Baba yake atakuona na kukuombia nafasi kwa mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,238,864
Members 476,196
Posts 29,334,737