Pongezi Chadema kuvuka kikwazo hiki

tupo pamoja cdm tunasonga mbele mpaka kieleweke!
 
Chadema ina wabunge zaidi ya 40, yaani 23 jumlisha wa viti maalum.
 
Chadema ina wabunge zaidi ya 40, yaani 23 ni viti maalum ya wabunge.
 
AAAH UYU BIBI SI MZURI KUMFANYIA REFERENCE, KESHATUARIBIA SANA BUNGE LETU, AU WABUNGE MACHACHARI AKA MAJEMBe LEO HAWAKUUDHURIA????

ni kwamba ni siku nyingi hoja za msingi ya wizara husika mwakyembe alishazijibu.Hivyo kufanya wabunge kuchangia kwa staha, hata kama uwekezaji wa kimaendeleo ni mdogo kufanya bandari, reli na ndege kujenga uchumi mzuri.Hata hivyo huyu mama kiroboto, si mzuri kwa wapinzani, yuko bungeni kuwamaliza wapinzani akisaidiana na mapumba, na ndungai.
 


Sio kweli, nafikiri wabunge wako ndiyo wanaongoza kuomba miongozo!
 
Hivi CCM inaweza ikasema ina wabunge? Wanaunga hoja asilimia 100 halafu wanaanza kuikosoa. This is insanity. Labda ukisema aslimia 60, halafu ukaongeza ningeelewa. huyu Ritz yuko kazini, lakin ajitahidi basi hata kufikiri kidogo.
 
Jamani kuleta mambo ya CCM na Kiroboto humu jamvini na tunaswaumu zetu mimi mtanifanya nianze kunywa Pombe na Ramadhani yenyewe basi. Kichefuchefuuuuuuuu
Vilevile nakuomba ukubali kuhesabiwa katika sensa ya tarehe 26 mwezi huu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…