Pombe zinapozidi kipimo balaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pombe zinapozidi kipimo balaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 15, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamani pombe sio chai....

    [​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wazee wa kilaji hebu nisaidieni inakuwaje hapa...has ahuyu jamaa mwenye michupa kibao?
     
  3. M

    MWENDO UGIMBI Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    plzzzzzzzzzz:nono:
     
  4. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo jamaa aliyeshika chupaa kibao ni noma. Nadhani atakua kashikishwa na washikaji wake.. Duuuu lakini pombe ikizidi ni nomaaaa!!!!!
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,630
    Likes Received: 1,481
    Trophy Points: 280
    dah.. pombe sio chai.. inabidi jamaa akumbushwe
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    hawa watakuwa walikuwa wanasheherekea ushindi wa kishindo wa mgombea flani hivi wa chama falni hiviiii
     
  7. S

    Skype JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,284
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jamani wale wadau wa pombe mpooooooo????
    Waoneni wenzenu hapo sasa.
    Nisamehe sana mama fulani maana najua wewe ni mtumiaji mzuri tu.:glasses-nerdy:
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nasikia wasiokunywa pombe ni hatari hao kwa chini ni kweli wakuu???
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    pombe za bure bwana!
     
  10. F

    Ferds JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 133


    mbona wapiga kilaji ndio noma, wenyewe wanasema kilaji kikikolea kinakimbilia chini!!!
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyo wala hajalewa sana baada ya kupata usingizi washikaji wakamfanyia kituko hicho cha kumbebesha chupa na kupiga picha,baa nyingi za uswazi huwafanyia watu hivi.
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuwekewa chupa bila kujijua ni dalili ya kulewa na kulala chakari
     
  13. Bwaksi

    Bwaksi Senior Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! mimi Bwaksi ni mtumiaji wa kilauri lakini huyu mwenzangu tooooooooooo MUCH!!! Anahitaji kusaidiwa, na sio kubezwa......:doh:
     
  14. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    huyo wa kwanza ndio wale wanaoitwa 'wasela mavi'.
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    ..Hako kamzigo kenye chupa ya castle lite kako poa sana kwa kubinjuka nako vimuguu vinonoooo!:smile-big:
     
  16. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mwenye machupa meeengi nadhani anakwenda kuyatupa katoka nayo mbaali kapumzika kidogo kausingizi kakamchota. Kuna mahali anakwenda kuyauzaga hayo apate senti ya ze gongo lager.
     
Loading...