Polisi mnakwama wapi!?

Polisi mnakwama wapi!?

sammosses

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Posts
1,745
Reaction score
1,171
Matukio ya kamata kamata viongozi wa upinzani hayana tija, yakiendelea iko siku yataleta machafuko.

Kumekuwa na matumizi mabaya ya nguvu kuwakamata viongozi wa upinzani, hali inayo pingana na kaulimbiu ya jeshi hilo tii sheria bila shuruti.

Jeshi lisiposimama imara na kurudi kwenye maadili ya kuto kukitumikia chama fulani, hali itakuwa tete.

Kuna haja gani ya kutumia nguvu kuwakamata viongozi wa vyama vya upinzani, ikiwa matukio hayo mengi yalisha leta athari kwa jamii iliyo kuwepo kwenye mikutano yao.

Haya matumizi ya nguvu huenda yanafanywa kimkakati ili kuzua tafrani isiyo kuwa na tija.

Kwa hali hii wananchi wataliamini vipi jeshi lao la police!

Mbona upendeleo umetamalaki katika kutoa haki, mara ngapi CCM wanafanya mikutano yao tena yenye kejeli kwa wananchi, lakini jeshi lipo kimya.

Viongozi hawa wa CCM wana tofauti gani na viongozi wa upinzani ikiwa kila mkutano wa viongozi wa upinzani lazima usababishiwe ***** ***** na jeshi hili!

Kwanini IGP ana linyamazia jeshi analo liongoza kufanya mambo ya hovyo yanayo weza kusababisha machafuko!

Kama maneno ya viongozi yana chochea watu kuichukia serikali nani aliye peleka malalamiko hayo polisi!

Hivi ni kweli jeshi hili halina njia mbadala ya kuwahitaji viongozi hao kuripoti kituoni kwa mahojiani mpaka watumie violence!!

Hii nchi ni yetu sote, kila mmoja ana haki ya kulindwa utu wake bila kutwezwa utu wake wala kudhalilishwa kwa mujibu wa katiba.

Kwa matukio haya ni zaidi ya uhalifu, kwa kuwa yanasababisha hali ya usalama kwa viongozi hawa kuwa duni.

Pia yana dhalilisha utu na heshima ya viongozi kwa matakwa ya watawala kudhoofisha nguvu ya upinzani.

Jeshi lijitazame upya, jeshi likichafuka nchi imechafuka, uvumilivu nao hautakuwa na kikomo.

Kwa matukio yanayoendelea, machafuko yote yatakayotokea jeshi la police linawajibika, kwa kuwa limekubali kuwa green guard ya chama.

Pia jeshi liache utamaduni wa kuwapangia wapinzani nini cha kusema, vinginevyo wajisajili kuwa chama cha siasa ili wanapokerwa na hoja za wapinzani wazijibu wakiwa jukwaani.

Mwisho, Mwalimu alisema hoja haijibiwi kwa rungu.

Waambieni mamlaka ya juu wajibu wenu nini, kutumika kwa niaba ya upendeleo wa upande mmoja kutaangamiza uvumilivu wa Watanzania, badilikeni!!
 
.
tapatalk_1582299881767.jpeg
FB_IMG_1582080397242.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mbona upendeleo umetamalaki katika kutoa haki, mara ngapi CCM wanafanya mikutano yao tena yenye kejeli kwa wananchi, lakini jeshi lipo kimya.

Viongozi hawa wa CCM wana tofauti gani na viongozi wa upinzani ikiwa kila mkutano wa viongozi wa upinzani lazima usababishiwe ***** ***** na jeshi hili!!!

Kwanini IGP ana linyamazia jeshi analo liongoza kufanya mambo ya hovyo yanayo weza kusababisha machafuko!!!
Wewe ndo mgeni pekee Tz?? Wapinzani wana kiu tu ya kuleta fujo ili wawaamshe wananchi kugombana na hili jeshi lakini Polisi wako makini sana hili halitotokea. Viongozi wa ccm wapo makini sana
 
Mkuu umeongea kwa hisia sana nina binamu yangu ni askari basi kila tukionana nyumbani ua nawaita watoto Wangu wawili nawambia hyu baba yenu ni askar mtoto mdogo ua anauliza hivi babamdg nawewe unapgaga watu kama mbwa?

Swali la pili anauliza hvi askari Hua nao wanasomaga shule baba mdogo?

Mtoto mkubwa anajibu mimi bamdgo sitaki niwe askar Niue watu Mungu hapendi! Ntapambana mpaka niwe daktar niokoe watu!!

Hyu mkubwa Ana 8yrs anakamata wadudu na kuwafanyia upasuaji..akiona ambulance anaskitika sana anaona kama watu wanaenda kufa na wakuwakoa ni yeye.!!

Kwanini jeshi hili lisifiche utendaji huu unaolifedhehesha?kwanini uwanja sawa hautumiki kubalance?mbona hatujapata ona upande ule mtu akiwekwa ndani baada ya mkutano?

Hivi mpaka watoto wetu wadogo wameanza kuhoji hamuoni mwisho mbaya wa Taifa letu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu umeongea kwa hisia sana..Nina binamu yangu ni askari..basi kila tukionana nyumbani ua nawaita watoto Wangu wawili..nawambia hyu baba yenu ni askar..mtoto mdogo ua anauliza hivi babamdg nawewe unapgaga watu kama mbwa?
Swali la pili anauliza hvi askari Hua nao wanasomaga shule baba mdogo?
Mtoto mkubwa anajibu mimi bamdgo sitaki niwe askar Niue watu Mungu hapendi! Ntapambana mpaka niwe daktar niokoe watu!!
Hyu mkubwa Ana 8yrs anakamata wadudu na kuwafanyia upasuaji..akiona ambulance anaskitika sana anaona kama watu wanaenda kufa na wakuwakoa ni yeye.!!
Kwanini jeshi hili lisifiche utendaji huu unaolifedhehesha?kwanini uwanja sawa hautumiki kubalance?mbona hatujapata ona upande ule mtu akiwekwa ndani baada ya mkutano?
Hivi mpaka watoto wetu wadogo wameanza kuhoji hamuoni mwisho mbaya wa Taifa letu?

Sent using Jamii Forums mobile app
Aibu kubwa sana kwa jeshi la polisi. Linaonekana ni kufanya maonevu tu.Ila nimekuja kugundua sio wote.kuna kama 70% hawana maadili na hawa ndio wanalichafua jeshi la polisi.
 
Aibu kubwa sana kwa jeshi la polisi. Linaonekana ni kufanya maonevu tu.Ila nimekuja kugundua sio wote.kuna kama 70% hawana maadili na hawa ndio wanalichafua jeshi la polisi.
Kama 70% wanalichafua jeshi la police,maanake hatuna jeshi tuna wahuni, ntaharamwe
 
Kazi kuu ya polisi ni kutii maagizo ya mwanasiasa mengine ni ziada
 
Back
Top Bottom