Polepole anachambua rasimu ya katiba ITV na Radio one

Polepole anachambua rasimu ya katiba ITV na Radio one

Saa ngapi wadau ... naombeni pia Frequency za Radio one Arusha. ! .
 
Inanisikitisha mno. Yaani mtu mmoja anataka kufanya nchi yote ni ya majuha. Anakusanya maoni sasa?? Tumemtuma sisi??
 
Sitta chukua maoni hapo ITV wanachambua vizuri sana kweli Intarahamwe ni wapumbavu subiri waje hapa washupae.
 
eti mtu anaringanisha uendeshaji wa serikali na mke. ni kushindwa kufikiri. serikali 3 haziepukiki
 
Hakika ma c.c.m yamelaaniwa kutunyima katiba mpya kutokana na hila na fitina zao!
 
Mbona mnajibizana wenyewe kama machizi? Ehe nimekuja mimi muumini wa serikali mbili anzeni matusi yenu ila mjue mnatwanga maji kwenye kinu
 
CCM wanataka mbili, na sisi tunataka tatu. La Sitta kukusanya maoni kachemka kwa sana
 
Back
Top Bottom