Poleni sana Man United


Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
67,257
Likes
29,787
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
67,257 29,787 280
Nikiwa mpenzi mkubwa wa Arsenal, napenda kuwapa pole sana wapenzi wa Man U kwa kipigo cha pili mfululizo.walichopata muda mfupi toka kwa new castle.
 
kamanda wa kamanda

kamanda wa kamanda

Senior Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
191
Likes
34
Points
45
kamanda wa kamanda

kamanda wa kamanda

Senior Member
Joined Oct 12, 2013
191 34 45
Hawa ni moja ya washabiki wa Man U baada ya kipigo
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
112
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 112 0
Nawatakia man u maisha mema mapya ya ligi daraja la kwanza England....the gunners tunateleza tuu......teh teh teh
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
67,257
Likes
29,787
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
67,257 29,787 280
Arsenal bwana hadi rahaaaaa..teeeeh
 
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,592
Likes
585
Points
280
Age
31
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,592 585 280
Arsenal bwana hadi rahaaaaa..teeeeh
Hatimae na nyie mnaona raha baada ya miaka nane poa lakini na ukumbuke bado kuna mechi nyingi tu zijazo usiongelee man u pekee kwani kuna timu nyingine ngumu ...nakubali united msimu huu not for any trophy or for uefa qualification.
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,697
Likes
3,921
Points
280
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,697 3,921 280
Bsdo nina imani na man united.
 
Munabusule

Munabusule

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
978
Likes
131
Points
60
Age
53
Munabusule

Munabusule

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
978 131 60
Hatimae na nyie mnaona raha baada ya miaka nane poa lakini na ukumbuke bado kuna mechi nyingi tu zijazo usiongelee man u pekee kwani kuna timu nyingine ngumu ...nakubali united msimu huu not for any trophy or for uefa qualification.
Ni bora manU wapigwe match nyingi ili Dmoyes atimuliwe huyu kochi kimeo analeta map enzi ya kaka yake fergie kwa wachezaji wasio na kiwango na kuwaweka bench Wenye viwango.Poor Moyes.ur days are numbered, sooner or later you will see yourself replaced by the like RIchkaad
 
Mrs Kharusy

Mrs Kharusy

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
1,248
Likes
24
Points
145
Mrs Kharusy

Mrs Kharusy

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2013
1,248 24 145
Nawatakia man u maisha mema mapya ya ligi daraja la kwanza England....the gunners tunateleza tuu......teh teh teh
huo utelezi angalieni mwisho wa msimu msiwe mumedumbukia shimoni wandugu! Kumbuka mechi 5 tu hubadilisha msimamo mzima wa ligi! Hio teh teh teh isiwe uwii uwii uwii.....kilio!
 
Rolandi

Rolandi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
712
Likes
55
Points
45
Rolandi

Rolandi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
712 55 45
Nikiwa mpenzi mkubwa wa Arsenal, napenda kuwapa pole sana wapenzi wa Man U kwa kipigo cha pili mfululizo.walichopata muda mfupi toka kwa new castle.
Asante ndugu. Tuombee mema mwakani tuwepo, maana...!
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Huko facebook nimeyakimbia haya haya...
Naingia tu humu nakutana na huu uzi
Lol kweli Man U kubwa la maadui...
Teh teh teh....
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,134
Likes
39,911
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,134 39,911 280
Nikiwa mpenzi mkubwa wa Arsenal, napenda kuwapa pole sana wapenzi wa Man U kwa kipigo cha pili mfululizo.walichopata muda mfupi toka kwa new castle.
Sasa Natamba tu na Liverpool Yangu na Sasa ukijipendekeza tu Kwetu Unapigwa Mkono au Mkono Kutoa Moja. Msimu Tusipofanya Maajabu Sijui na Nawashauri Wapenzi Wote wa Man U Tafadhalini Hebu Hamieni Kwa Mkopo Liverpool FC.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,579
Likes
39,004
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,579 39,004 280
Man U RIP
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,591
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,591 280
Hahaaa mwaka huu hawa man utd watakufa
 
P

Punainen

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,157
Likes
766
Points
280
P

Punainen

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,157 766 280
Sasa Natamba tu na Liverpool Yangu na Sasa ukijipendekeza tu Kwetu Unapigwa Mkono au Mkono Kutoa Moja. Msimu Tusipofanya Maajabu Sijui na Nawashauri Wapenzi Wote wa Man U Tafadhalini Hebu Hamieni Kwa Mkopo Liverpool FC.
Mkuu wewe ni Liverpool?! Mbona sijakuona kwenye uzi wetu kule?!
 

Forum statistics

Threads 1,252,160
Members 482,015
Posts 29,798,591