Pole MWIGULU NCHEMBA, Umechelewa sana kumfahamu LOWASSA

Pole MWIGULU NCHEMBA, Umechelewa sana kumfahamu LOWASSA

Rose Mayemba

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2012
Posts
721
Reaction score
1,017
Na
Mayemba the iron

Tangu miaka ya tisini Mhe Edward Ngoyai Lowasa amekuwa na utajiri usiokuwa na shaka, mwalimu Nyerere angekuwepo angekuwa shahidi yangu namba moja. TATIZO UNAKURUPUKA SANA.

Kikwete Rais wangu mstaafu( sorry anayekaribia kuachia ngazi) jeuri yake yote alikuwa akipiga magoti kwa Rais wangu Lowasa kwa sababu alijua kupitia fedha alizonazo atamsaidia kushinda Urais unaompa kiburi Leo hii.
TATIZO WEWE NI SHABIKI USIYEJUA TIMU UIPENDAYO


Lowasa hajaanza kuutafuta Urais Leo, alianza toka enzi za kumpitisha Mhe Kikwete na alitumia pesa zisizo na hesabu kuhakikisha swaiba wake anashinda( hakutegemea kurudisha kupitia serikali ya kikwete maana alizaliwa akiwa tajiri) ndio maana hata baada ya chuki za CCM za kumfitini mwaka 2008 bado hajateteleka na matumizi yake hayakubadilika.
TATIZO UNARUKARUKA KUISOMA HISTORIA YA LOWASA.

Serikali ya chama cha mapinduzi imekuwa na lowasa kwa kipindi chote cha maisha yake ya ujana na imeutumia sana utajiri wake, ni serikali yenye uwendawazimu peke yake inayoweza kufungua vinywa na kulalama juu ya utajiri wa Mhe wangu Lowasa.
SHIDA YAKO UMEUFINYA UBONGO WAKO USIELEWE KAMWE YANAYOMHUSU LOWASA.


Kwa mara ya kwanza ulimwengu unashuhudia serikali inalalamika bila kuchukua hatua stahiki kwa wanaowaita mafisadi nawe bila kujitafakari UNATUMIA BILA KUJIELEWA

Mimi sina moyo wa chuma nimeshindwa kuuvumilia upuuzi huu.

NIKIFA LEO WATASIMAMA WENGINE WATASEMA
 
Mwigulu kweli Kachelewa; Nimemshangaa Sana Kwa Kuanza Tabia yake ya Uongo Kwamba Kuna Watafuta Urais Watakaoingia Ikulu Wataenda Kutafuta Fedha za Kulipa Madeni.

Mwigulu Lete Ushahidi Wa Hizo Fedha Unazotaka Kutuaminisha Kuwa Lowassa Kakopa Kwa Watu. Mwigulu Tuambie ZileMil.777000,000.

Za yule Mhindi Dodoma Zilikuwa Za Nani.

Eti Huyu Nae Alikuwa Mgombea Urais, Kweli CCM Imefiliika Kabisa. Aibu....Aibu....Aibu Yako Mwigulu..Hacha Utasombwa na Mafuriko

tena Kwa Aibu.
 
Lowasa angekuwa wa kwanza kutojiunga na waliomwita fisadi. Baada ya kuona kuwa waliomwita fisadi hawakujua kilichokuwa kinaendelea, akaamua kujiunga nao. Wengine wanapiga kelele tu za "sizitaki mbichi hizi"
 
Hizi Siasa za majitaka ni kuitukana serikali iliyoko madarakani bana Mwigulu Nchemba. Ni aibu sana kusema kuna wabadhirifu ndani ya Chama na Serikali halafu nyinyi hamchukui hatua. EL amewataka kama ushahidi wa maroroso yake upo wazi, basi pelekeni mahakamani ili haki itendeke. Huku majukwaani ni kuendelea kutuona sisi watz ni wajinga.
 
Last edited by a moderator:
Hizi Siasa za majitaka ni kuitukana serikali iliyoko madarakani bana Mwigulu Nchemba. Ni aibu sana kusema kuna wabadhirifu ndani ya Chama na Serikali halafu nyinyi hamchukui hatua. EL amewataka kama ushahidi wa maroroso yake upo wazi, basi pelekeni mahakamani ili haki itendeke. Huku majukwaani ni kuendelea kutuona sisi watz ni wajinga.
 
Last edited by a moderator:
Tena tunaomba afyate mkia kamasikufunga demo lake,nijuzi tuu limekamatwa likitoa rushwa sasa anatakakushindana nanguu ya umma utaumia bwanamdogo
 
Mkuu mwigulu ni Mtoto mdogo na sufi tu tena ni mwepesi sana hana effect yyte zaid ya kuchafua majiwe njiani hawezi kujua ya 1995 wakati kawika juzi tu hapa ndio maana maccm wakamkatia mbali.
 
Back
Top Bottom