Plot inauzwa kwa bei rahisi

Plot inauzwa kwa bei rahisi

M2mishi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2013
Posts
719
Reaction score
274
Kama kichwa cha habari kinavyo someka hapo juu plot yenye ukubwa wa mita 12 kwa 15 inauzwa kwa fedha za kitanzania shilingi milioni nne tu.
Kiwanja chenyewe kipo karibu na shule ya upeo english medium Mbande jijini Dar es salaam.
Kwa mawasiliano zaidi piga namba 0753868912
 
mkuu kwa huo ukubwa na mahali hicho kiwanja kilipo nadhani itabidi ufikirie tena hiyo bei
 
Mkuu hiyo ni bei ya kutangazia bidhaa ukifika maelewano yapo
Njoo tuungumze
 
Kama kichwa cha habari kinavyo someka hapo juu plot yenye ukubwa wa mita 12 kwa 15 inauzwa kwa fedha za kitanzania shilingi milioni nne tu.
Kiwanja chenyewe kipo karibu na shule ya upeo english medium Mbande jijini Dar es salaam.
Kwa mawasiliano zaidi piga namba 0753868912

dah, kiwanja kidogo kinoma, hivi mbande iko maeneo gan mkuu?
 
Kama kichwa cha habari kinavyo someka hapo juu plot yenye ukubwa wa mita 12 kwa 15 inauzwa kwa fedha za kitanzania shilingi milioni nne tu.
Kiwanja chenyewe kipo karibu na shule ya upeo english medium Mbande jijini Dar es salaam.
Kwa mawasiliano zaidi piga namba 0753868912

12x15 unajenga nini? choo!!
 
12x15 unajenga nini? choo!!

'jibu ulilotoa linaendana sana na jina lako Utingo ndo majibu yao yapo kama hivi yani haina haja ya kuuliza ulivyo coz maneno yanakuakisi nje na ndani haya ndugu yangu endelea kutinga tu'
 
Last edited by a moderator:
'jibu ulilotoa linaendana sana na jina lako Utingo ndo majibu yao yapo kama hivi yani haina haja ya kuuliza ulivyo coz maneno yanakuakisi nje na ndani haya ndugu yangu endelea kutinga tu'

jitahidi uache ujinga na u.p.u.mb.avu. mtu mzima una akili timamu unatangaza plot yenye size ya kujenga choo.. au hujui ukubwa wa mita moja. gadem wewe!
 
Kiwanja? Mbona hizo ni dimensions za Uchochoro au barabara za mitaani?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom