Pinda: The weakest Link.


Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,735
Likes
229
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,735 229 160
Saw it on TV.... PM anaelezwa kiwanda kinatiririsha yanayosadikiwa kuwa na sumu ....ujumbe wake ni kama unamfahamisha kuwa juhudi zao zimekwama ... imagine anaenda kusikikiza hotuba ya wenye kiwanda kisha anazungumzia mchakato wa kumpata mshauri elekezi eti afanye utafiti juu ya sumu iliopo ktk maji na namna ya kutatua tatizo. PM ameambata na maofisa wa NEMC na wadau wengine yet anaonekana hayuko informed. Hopeless kabisa.
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
Nimeona ile jana kwa TBC, nikasema...huyu jamaa anahitaji maombi. Pale angekuwa alipaswa kusema...kuanzia leo kiwanda kifungwe...na uchunguzi ufanyike na akipatikana na hatia, alipe fidia kwa umma.

Eti jamaa mwenye kiwanda anasema, sio yeye pekee anatiririsha sumu, hata viwanda vingine, vinafanya hivyo...&^%$%^^^!!!
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,736
Likes
781
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,736 781 280
Environmental Impact Assessments siku hizi zinafanywa ofisini na sio mahala penye project... Nadhani wajibu wa NEMC maana wao ndio walioruhusu kiwanda kifanye shughuli kwa kuamini hakina madhara kwa community.

Report zichunguzwe na upya kama vipi.
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,735
Likes
229
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,735 229 160
Nimeona ile jana kwa TBC, nikasema...huyu jamaa anahitaji maombi. Pale angekuwa alipaswa kusema...kuanzia leo kiwanda kifungwe...na uchunguzi ufanyike na akipatikana na hatia, alipe fidia kwa umma.

Eti jamaa mwenye kiwanda anasema, sio yeye pekee anatiririsha sumu, hata viwanda vingine, vinafanya hivyo...&^%$%^^^!!!
Umeona! Nilikuwa disappointed kweli kweli.
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,991
Likes
3,217
Points
280
Age
43
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,991 3,217 280
Ndio maana mh. Lugola kamwomba mwajiri wake amuwabishe kwa utendaji mbovu. Hii ya wengine kusema kuwa ni mpole ni kumpamba tu na kumfichia udhaifu wake katika kazi.
Ikibidi ajaze OPRAS tuone kama hajalimwa barua ya onyo kwa utendaji kazi usioridhisha.
Na kwayote yanayotokea ofisini kwake haoni wala kusikia ili ajing'atue?
Shame on him na ofisi yake.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,591
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,591 280
Pinda ni mbumbumbu
 
H

Hezman

Senior Member
Joined
Sep 14, 2013
Messages
116
Likes
7
Points
35
H

Hezman

Senior Member
Joined Sep 14, 2013
116 7 35
Upole wake naye umezidi,sijui yupo kwa maslahi ya nani huyu pm.
 
ChescoMatunda

ChescoMatunda

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2009
Messages
1,189
Likes
68
Points
145
ChescoMatunda

ChescoMatunda

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2009
1,189 68 145
Majanga haya...okay
 
N

Ngaramtoni

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
423
Likes
12
Points
35
N

Ngaramtoni

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2012
423 12 35
hapo anasubiria mkuu wake arudi amwambie kwanza
 
S

sukankanwa

Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
92
Likes
1
Points
0
Age
42
S

sukankanwa

Member
Joined Nov 20, 2013
92 1 0
Tanzania hatuna viongozi wenye kutoa maamuzi magumu kwa manufaa ya watanzania,na hiyo sumu wanaathirika wananchi ambao ni maskini hapo kiwanda kilitakiwa kifungwe kuwaokoa wananchi.
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
mizengwe imeyaanza apite amepinda
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
hivi huyu anakalia kiti alichokalia Sokoine na Salim ? au anakalia kile cha Malecela na Sumayi
 

Forum statistics

Threads 1,251,986
Members 481,948
Posts 29,792,311