Temporary01
JF-Expert Member
- May 12, 2011
- 260
- 70
Zote zipo bagamoyo.
Zina miezi sita tu tangu zinunuliwe
zilikuwa zinatumika kama bodaboda
boxer ni nyuesi no cwe
sunlg (kibao cha mbuzi(cg)) ni no cyy
bei ya boxer ni mil 1.4 (tsh 1,400,000)
bei ya sunlg ni mil 1.25 (tsh 1,250,000)
maongezi yapo.
Tuwasiliani kwa no 0713191101 au 0758599760
picha zipo page ya kwanza
Zina miezi sita tu tangu zinunuliwe
zilikuwa zinatumika kama bodaboda
boxer ni nyuesi no cwe
sunlg (kibao cha mbuzi(cg)) ni no cyy
bei ya boxer ni mil 1.4 (tsh 1,400,000)
bei ya sunlg ni mil 1.25 (tsh 1,250,000)
maongezi yapo.
Tuwasiliani kwa no 0713191101 au 0758599760
picha zipo page ya kwanza